ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก 9 (NTR/นอกใจ)

เริ่มโดย Tyrant, สิงหาคม 09, 2018, 12:25:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

taizen

ลุ้นว่าบอยจะเอาคืนฟ้ายังไงกันล่ะ

mero

kikadak .

จะจบแบบไหนบอนจะได้ล้างแค้นไหมส่วนมากจะปวดตับ

Thitima OU

เป็นผมจะออกไปแสดงตัวแมร่งเลยคิดละแค้น

ฟูราน

ต้องบอกว่าท่านขยันมากเข็นมาวันละตอน ขอบคุณมากครับ

dodoza2

ต้องแก้แค้นสองคนนี่ให้หนักครับลุ้นๆ แอบรวยเบาๆนะนิบอย

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ บอยจะแก้แค้นกับฟ้าหรือกับเอกนะคิดแล้วฟ้าก็พอกับเอกแก้แค้นทั้งคู่เลย

silakhom

บอยต้องแก้แค้นให้ได้โดนเย้ยขนาดนี้

upperbound

น้องฟ้าได้เจอคนจริงแน่นอน บอยมีระดับแบบนี้เอาคืนสาสมแน่

yoyoman

รอดูบอยเอาคืนไอ้เอกอยู่นะครับ แต่ก็ไม่น่าไปเก็บของมันมาก่อนเลย เด่วมันรู้ตัว

torl31

บอยเก็บของเอกไปหมดสงสัยจะเอามาใช้กับฟ้าแต่จะใช้แบบไหนรอติดตามแผนครั้งนี้

Work Freedom

savana911

บอยใจเย็นมาก ตอนเอาคืนคงแรงมาก ฉลาดแต่ต้องเก็บงำ คงมีอะไรดีๆ ในการเอาคืนนะครับ

gamemer

บอยจะทำไงต่อนะ แค่ต่อยมันคงน้อยไปต้องเอาคืนให้หนักจนมันจำจนวันตายเลยนะบอย แล้วจะคบกับฟ้าต่อไหมหรือจะเลิก รออ่าานครับบ

overspirit