ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก 9 (NTR/นอกใจ)

เริ่มโดย Tyrant, สิงหาคม 09, 2018, 12:25:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nikkyp

ขอบคุณครับ
ตอนแรกไม่กล้าอ่านเรื่องนี้หนะครับ
กลัวพระเอกจะผิดหวัง พอดีชอบแนว happy 55+
แต่พอได้อ่านตอนนี้เข้าไป ชักจะสนุกละครับ
อยากรู้ว่าพระเอกที่โปรไฟล์ดีขนาดนี้จะจัดการบอสและแฟนตัวดียังไง

por774

รอลุ้นนายบอยจะมีวิธีแก้เผ็ดอย่างไร ยิ่งได้ยาแบบนี้ไปด้วยสนุกล่ะครับ

tcm12599

เข้าทามไลน์ปัจจุบันแล้ว รู้ขนาดนี้ดูซิจะทำยังไง  ::DookDig::

Joetan

บอยวางแผนการณ์อะไรอยู่ น่าติดตาม แต่บอยน่าจะขัดขวางไม่ให้เอกทพสำเร็จในครั้งนี้ ไม่รู้บอยทนได้อย่างไรที่ให้เอกใาทำถึงห้องของตนเอว

thadtanone2002

งานเข้าเเล้ว นาทีนี้ครับ บอยคงคอย เเละรอมานาน การทำอะไรไม่ระมัดระวังกับ ความประมาท กันเองเเต่ บอยคงใจดีให้อภัยกัน ถ้าทราบความจริงว่าโดนวางยามาด้วย

muzachi

อิทธิพล ทบชา

เมื่อต้องการคนเลวพี่บอยจัดให้ไอ้เอกเตรียมตัวเลยทั้งน้องฟ้าเด้วยหุหุ

rongler2524

Ke2l3e2oS

บอยเส้นหนาขนาดนี้ เอกโดนหนักแน่นวลล

ชัยวัฒน น้อยหมื่นไวย

::Cold::อ่านเเล้วได้อารมทุกตอนเลยเลยได้ ลุ้นทุกตอน

akine

::Sweat:: ถ้ายังคบฟ้าต่อแต่งออกหน้าออกตานี่คิดหนักแล้วนะบอย

jupiternap

Pitchaya Dome

segasa

บอยน่าจะอัดclip เลยไม่น่าอัดเเค่เสียงนะ ::Touchy::

Anan Saidakhot

แผนของบอยคือไรน๊าถึงจะแก้เผ็ดคนทั้งคู่แบบสาสมได้