ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก 9 (NTR/นอกใจ)

เริ่มโดย Tyrant, สิงหาคม 09, 2018, 12:25:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

attawit2524

ประวัติบอยก็ไม่ใช่ขี้ๆ การเอาคืนจะเริ่มต่อจากนี้ ความสนุกกำลังรออยู่แล้วไอ้พี่เอกน้องฟ้ารอรับได้เลย ::Fighto::

♤judas♤

fufu22

acerr

อนุชาต.แซ

ชัชพล ชังชู

คราวนี้บอยคงกลายร่างเป็น bad boy แน่ๆ

Montri Suk

อยากรู้จัง บอยจะแก้แค้นกลับยังไง น่าจะสนุกแน่นอน ติดตามกันต่อไปครับพี่น้อง

วิสูตร พยัคฆ์เพศ

พากันมาถึงห้องอยากรู้บอยจะแก้แค้นอย่างไร

noomxxx

บอยจะทำยังไงต่อนะ เห็นเต็มๆตาอย่างงี้ อย่าทำตัวเป็นพระเอกโง่นะ เสียชาติเกิดหมด รวยก้อรวยอยู่แล้วด้วย

Phoowadol

การแก้แค้นของบอยกำลังเริ่มต้นแล้วสินะ แค่นี้ก็เห็นเค้าราง ที่ เอกกับฟ้าจะต้องโดนเอาคืนแบบสาสมแล้วหละ. ยิ่งมารู้ว่าบอยนั้นฐานะไม่ธรรมดา  ด้วยแล้ว เดี๋ยวยิ่งสะใจ. แต่ว่าเดี๋ยวผมขอเข้าไปแอบดูที่คอนโดก่อนนะครับว่าฟ้ากับเอกไปกันถึงไหนแล้ว อิอิ
หลังจากที่ไปแอบดูมา. เอกกินแห้วเสียแล้ว เห่อๆต่อจากนี้จะเจออะไรไม่อยากเดาเลย แต่ต้องเจ็บจี๊ดบ้างหละน่า. ส่วนน้องฟ้า หลังจากไล่เจ้าเอกไปแล้วด้วยความที่เธอโดนวางยาเลิฟมา บวกกับความโกรธและแรงตัณหาที่ก่อตัว  เธอโดนบอยจัดหนักแน่นอนแถมไม่พอต้องโดนแตกในฝากเด็กไว้ในท้องด้วย. (มั้ง). ใช่ปะครับไรท์

bosshii

จัดให้หนักเลยบอย ตอนแรกคิดว่าจะติ๋มๆแล้วยอมแพ้ซะแล้ว

คนรักเมีย

ต่อจากนี้ไป บอยจะเลวให้สมใจฟ้าเลยนะ

วิเชียร เขาหลวง

อยากไห้ฟ้าแอบมาเล่นชู้กับพี่เอกหลายๆตอนหน่อยครับแล้วบอยตามไปดูทุกครั้งแต่อย่าไห้ฟ้ารูู้ว่าบอยรู้แล้วว่าฟ้ามีชู้