ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก 9 (NTR/นอกใจ)

เริ่มโดย Tyrant, สิงหาคม 09, 2018, 12:25:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tungbts

Mix_Xer

ของกลางที่บอยยึดไว้ไม่รู้ว่าบอยจะเอาไปใช้รึเปล่า​ แล้วจะเอาไปใช้กับใครละ

aodpasa

lungpee

บอยเริ่มตามแผนการแล้ว แต่แผนของบอยคืออะไร??

singkanong

มาลุ้นด้วยใจระทึกว่าบอยจะมีแผนการยังไงส่วนตัวถ้าเกิดเรื่องแบบนี้คิดไม่ออกเลย แห่ะๆเป็นกำลังใจให้ท่านผู้แต่งครับฝีมือสุดยอด

Platypus

เอกโรคจิตมาก พยายามหยามบอยอย่างมาก แต่มันก็เป็นตัวกระตุ้นที่ดีนะ สนุกดีครับ

Bluemuffer

ปิติ จิตกะพงษ์

อ้างจาก: singkanong เมื่อ สิงหาคม 09, 2018, 06:11:32 ก่อนเที่ยง
มาลุ้นด้วยใจระทึกว่าบอยจะมีแผนการยังไงส่วนตัวถ้าเกิดเรื่องแบบนี้คิดไม่ออกเลย แห่ะๆเป็นกำลังใจให้ท่านผู้แต่งครับฝีมือสุดยอด
พอกันสำหรับบทคนดีต่อไปนี้ได้เวลาเอาคืนแล้ว เป็นกำลังใจให้ผู้แต่งนะครับ

drof666

พีระพงษ์ มงคล

ทำกันแบบนี้ต้องเอาคืนกันบ้าง
แต่บอยต้องวางแผนให้ดี

r14151

newblogspot

เอกเบื้องหลังไฮฌซ ขอแก้แค้นแบบปวดตับหน่อยครับ

pj762856

ลุ้นว่าแผนบอยคืออะไร  และเอาคืนหนักแค่ไหน