ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จดหมายรักจากชุนหลี ตอนที่ 5 - แท็คทีม

เริ่มโดย B C, สิงหาคม 11, 2018, 02:44:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

winking

สงสัยงานนนี้จะลืมแฟนที่ห่างไกลได้แฟนใหม่ทั้งทีมขนาดนี้

bigpig002

naikai

hanabombam

น้องซุนโดนทั้งทีมแล้วติดใจขอเป็นลีดเลยหรา ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

Chamchoy Chareon

peddo

ชุนหลีคราวนี้คงต้องบอกเสี่ยวเป่าว่า กินบุฟเฟต์อเมริกันจนหลับคาโต๊ะ ทีมนึงมันมากกว่าซอกเกอร์อีกนะครับ คงจะปะชุนไม่ไหวแล้ว ท่านควอเตอร์แบกคงต้องจ่ายบอลงามๆให้เพื่อนๆซักหน่อยแล้ว หลังจากเสียแรงขนาดนี้ ขอบคุณ​ครับ​

smuity

ชุนหลีดีใจที่ได้มีโอกาสช่วยนักกีฬาคลายเครียดได้แน่นอน

KENTA SONODA

น้องชุนร่านขนาดนี้จะกลับไปหาเสี่ยวเปาไหมนิ

MAC

น้องชุนหลีระวังนะครับเดียวเสี่ยวเป่าจะเสียใจ(ที่เก่งเกิดไป) ::DookDig::

nat2oo7

pamafry

โดนรุมละเหรอ จดหมาย​จะ​เขียน​ว่า​ยังไง​เนี่ย
โสดดดด!!

toto65

ซุนหลีได้ลองลิ้นใหม่กับทั้งทีม สนุกแน่ครับ