ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไร้เดียงสา part 1ุ6

เริ่มโดย adisakwa, สิงหาคม 12, 2018, 12:42:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

harajugo

หายไปนานจนผมลืมเรื่องหมดเลย นี่นั่งไล่อ่านใหม่ตั้งแต่ต้นเลยครับ ชอบแนวนี้มากๆ
นายเดชดูแอบจิตนะ แกล้งน้องฟ้า วางแผนเก่งจริงๆ

guygut

หายไปนานเลย มาแล้ว สุดยอดเหมือนเดิมครับ

rapits

เป็นไปตามแผนเลย คนใกล้ตัวอันตรายที่สุด

rapits

เป็นไปตามแผนเลย คนใกล้ตัวอันตรายที่สุด

penguinzz

หาย​ไป​น​า​น​นึก​ว​่​า​จะเลิกแต่งซะแล้ว​ เพิ่งรู้​ว่า​โดนแบน​ เป็น​กำลังใจ​ให้​นะ​ครับ​

กรานี้ กรากรา

โดนแบนไปนานเลยคับ ลุ้นนายเดชจัดให้หมด

Pattrick13

ติดตามมาทุกตอนเลยครับ รอตอนใหม่มานานมากๆ
จัดให้หนักทั้งพี่และน้องเลยนะครับ

varanus_deaw

นึกว่าจะไม่ได้อ่านตอนต่อไปอีกแล้ว หลังจากที่คนแต่งโดนแบน
::JubuJubu::

phuwarin

เรื่องนี้อยากอ่านมาก รอมานานแล้วครับ รู้สึกยังค้างคาใจอยู่ การกลับมาครั้งนี้ คงมีเรื่องมันส์ๆให้ได้อ่านกันอีกแล้ว ขอบคุณครับ

boranman01

ต้องไปค้นหาตอนเก่าๆ มาช่วยเตือนความจำ ขอบคุณมากครับ

minky way

คราวนี้มาผิดห้องเลย ต้องตามไปอ่านทบทวนตอนเก่า
ที่ห้องซีรี่ย์ครับ แล้วตอนที่1อ่านไม่ได้ น่าจะlink เสียครับ

denchai phadungnuk

ยินดีคับที่กลับมานึกว่าเลิกแต่งแล้ว

noomth

ไร้เดียงสาจริงๆ​ด้วยครับ​ไม่สงสัยเลย

packna

กลับมาแล้ว ดีใจมากครับ อยากลุ้นนายเดชต่อไปเรื่อยๆนะครับ

Tanut007

หายไปนานเลยนะครับ ตามกันต่อยาวๆ ครับผม
Darth Sidious