ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไร้เดียงสา part 1ุ6

เริ่มโดย adisakwa, สิงหาคม 12, 2018, 12:42:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Yongyut Sonaim

โดนแบนไปนาน เหมือนผมเลย นึกว่าไม่ได้อ่านเรื่องนี้แล้ว ต่อยาวๆๆนะครับ

longpipo

หายไปนานเลยนะครับ จะหาตอนเก่าอ่านก็ยากจิงๆ

jukjik

หายไปนานจนลืมตอนล่าสุดไปแล้วครับ พออ่านได้ครึ่งหน้าความทรงจำเริ่มคืนมาได้ครับ ขอเป็นกำลังใจให้ครับ

solosealer

ขอบคุณมากจริงๆที่ยังนึกถึงแฟนคลับ

ผมก็ใจหาย และทำใจเผื่อไว้แล้ว
ว่าอาจจะไม่ได้ติดตามต่ออีก 

ดีใจมากๆครับ

tawornfung

ฟ้าจะรู้ความจริงตอนไหนเนี่ย อ่านไปลุ้นไป นายเดชทำแผนชั่วเคลมฟ้าหลายวันเลย

aty13

ยินดีกับการกลับมาครับ​ จะพักโรงแรม​ 2ห้องได้กี่วัน​ คืนเดียวก็คงยุบเหลือห้องเดียวซะแล้วมั้ง

aiwa169

ห่างหายไปนานครับ แต่ยังน่าติดตามครับ ขอบคุณครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

manoch paoplook

สงสัยน้องฟ้าจะไม่รอดพี่เดช

วรวิท สาโท

หายไปนานเลยคิดถึงจัง แล้วน้องฟ้าจะโดนจัดหนักมั้ยนี่

pp1659

หายไปนานจนลืมเลยครับ ต้องไปหาอ่านตอนก่อนหน้าครับ คิดถึงครับ

medsay

ผมลืมเนื้อเรื่องตอนเก่าๆแล้วอะคับ มีสารบัญให้ตามไปอ่านของเก่าก่อนไหมครับ แอบรอวาเมื่อไหร่จะกลับมา ขอบคุณครับ

miloauto

เพิ่งอ่านตอนแรกเรื่องสนุกมากครับ เดี๋ยวจะย้อนไปอ่านตอนที่ผ่านๆมา

mspeed

ร้ายกาจจริงๆ​ เขียนแผนเป็นพระเอกเลยไอ้ตัวแสบ

zeedsad

ถึงจะหายไปนานแต่ยังตามอยู่นะ

nut2559

นายเดช นายชั่งสุดยอดพญาเทครัวเลยปะ  ที่ละคนที่ละขั้นตอน   ::Orz::อิจฉา