ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไร้เดียงสา part 1ุ6

เริ่มโดย adisakwa, สิงหาคม 12, 2018, 12:42:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

veeveena

หายไปนายเลยน่ะครับ คิดถึ๊งคิดถึง
นึกว่าจะไม่กลับมาสานต่องานเด็ดๆ เช่นนี้เสียแล้ว
ขอบคุณมากน่ะครับ

สมชาติ ทะเลทอง

คิดอยู่เลยว่าหายไป กลัวไม่กลับมาซะแล้ว รอตลอดเลย ยินดีต้อนรับกลับมานะครับ ขอยาวๆเลยครับ

NijaX

ติดตามรออ่านมานานเลยครับ, เป็นกำลังใจให้นะครับ ชอบแนวนี้มากๆ เลย

ขอบคุณครับ  ::WooWoo::

abcdef ghijklmn

รอมานานมากๆเลย...อยากรู้จังน้องฟ้าจะยังไงน้าา....

onzoul

Welcome back ครับ
รอติดตามยาวๆเลยครับ สู้ต่อไปทาเคชิ

45454165 465465465

รอนานมากคับเรื่องนี้กว่าจะได้อ่าน

tp3660

กลับมาคราวนี้พี่เดชวางแผนดีมาก น่าจะได้จัดน้องฟ้าหลายวันแน่เลย รอลุ้นครับ

wapwap

สาวๆไร้เดียงสากันจริง ตัวอัตรายอยู่ใกล้ตัวแท้ๆยังมองไม่ออก
ขอบคุณที่ยังกลับมาต่อนะครับ ::Thankyou::

kai1957ac

ขอเป็นกำลังใจ ให้ท่านไรท์ นะครับ
ขอบคุณที่ท่านไม่ท้อที่จะสร้างผลงานดีๆ
ให้พวกเราได้อ่านอีก ครับ

mbangna

เป็นกำลังใจให้ครับ ขอบคุณที่ยังกลับมาต่อ รอติดตามต่อไปจะจัดการน้องฟ้ายังไง

Computer[Easy]

อันดับแรกก่อนเลย ผมขอขอบคุณครับที่กลับมา  ::Glad:: ::Glad::

อันดับที่สอง ใจลึกๆผมกลัวจะไม่กลับมาแล้ว แบบบางทีเปิดมาก็นั่งนับเดือน คิดในใจ ผมนับเดือนถูกเปล่าว่า ผมคิดว่าน่าจะกลับมาตั้งแต่เดือนที่แล้ว (เดือน 7) ครับ   ::Crying:: ::Crying::

สุดท้ายกลับมาแล้วก็อยากบอกยินดีต้อนรับการกลับมานะครับ อย่าทำผิดกฏอีกนะครับ จะยาวเลยทีนี้ ยังไงผมคงจะติดตามต่อไปจนจบนะครับ เป็นเรื่องหนึ่งที่ผมอ่านแล้ว ผมชอบมาก ขอบคุณนะครับ อยู่เป็นเพื่อนกันนานๆนะครับ

Mongkol Posri

ขอบคุณครับ เนื้อเรื่องยังสนุกเหมือนเดิมครับ

brother1

::YehYeh::ในที่สุดก็กลับมาแล้ว ผมเฝ้ารอยุตลอดนะครับ
อย่าหายไปนานๆอีกนะครับ

brother1

กลับมาถึง ก็มีตอนใหม่มาเซอร์ไพร์เลยนะครับ