ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ภาคพิเศษ.....Secret Scene 2

เริ่มโดย HatHU, สิงหาคม 14, 2018, 03:14:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จบแล้วเลยอยากทำโพลล์ สอบถามแฟนๆที่ติดตาม"สิ่งที่เติมเต็ม"ชอบคู่ขาคนไหนของนาที่สุด

ชัย       นายตำรวจหนุ่ม เพื่อนเก่าของนา ชู้รักคนแรกที่ได้เติมเต็ม
54 (21.6%)
เฮียทร   เจ้าของรีสอร์ทหื่น ผู้จุดประกายเติมเต็ม
17 (6.8%)
น้องมิค  หนุ่มฝึกงาน ศิษย์สอนเสียวของนา
32 (12.8%)
เจ        แฟนเก่าที่กลับมาจุดอารมณ์สวาท
17 (6.8%)
พี่ภพ     พี่เขยจอมลีลา ผู้ที่ทำให้นาติดใจ
81 (32.4%)
พี่พล     ผู้ชายอบอุ่น ดูดี มีฐานะ
8 (3.2%)
เสี่ยจอม  เสือร้าย ผู้หมายครอบครองหนูนา
24 (9.6%)
โจ        หนุ่มนักรัก ลีลาเด็ด
17 (6.8%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 250

olemantu

ในที่สุดก็คงเป็นความลับของนาที่ยอมรับว่าชอบโจ มาตั้งแต่ต้นเพราะอย่างหนึ่งที่ถูกใจนาก็คือความรวย และสิ่งที่โจมีปรนเปรอให้ ทั้งรถและเลี้ยงดู นอกจากนี้โจยังหนุ่ม
นาก็คงเหมือนหญิงอื่นๆ อีกหลายคนทีเมื่ออายุมากขึ้นก็จะชอบกินเด็ก และโจเป็นเด็กที่ถูกใจทั้งยังหื่นเหมือนเสี่ยจอมผู้พ่ออีกด้วย ก็คงทำให้นาได้เต็มที่

Sky_ii

อ่ารเรื่องนี้แล้ว อยากให้ภาคสองออกแนวดาร์คๆบ้างหน่อยก็ดีนะคับ

miru_mishi

จบซะแล้ว รู้สึกใจหายเลยครับ

ยังไงก็ขอบคุณนะครับ ตลอดระยะเวลาหลายเดือนที่ผ่านมา

ทำให้ได้เสียวตลอด.... ไม่เคยเป็นแบบนี้เลยครับ เข้าเว็บวันละเป็นสิบๆรอบ เผื่อหวังว่าจะได้อ่านตอนใหม่

รอติดตามผลงานใหม่นะครับ อย่าลืมกันนะครับ อิอิ

ปล. ผมนี่หลงน้องนาคนสวยหัวปักหัวปรำ

meowmeng

เสียดายที่จบ จริงๆผมว่าน่าจะมีอีกหลายตอนที่นามีอะไรๆกับใครที่สามีไม่รู้นะ ถ้าเอามาเขียนต่อน่าจะได้อีกหลายตอน

สุดท้ายขอบคุณที่แต่งเรื่องดีๆมาให้ติดตาม

Boonchuay Suk

กลับมาที่พ่อ-ลูกมหาภัย คู่นี้ สุดยอดจริงๆ

armsmartmai

เป็นใครเจอนาอ้อนแบบนี้ก็ต้องหลงจนโงหัวแทบไม่ขึ้นครับ 

xonly-1454

นายโจเข้าใจอ้อนน้องนา ทำเป็นว่ารัก ความจริงน่าจะเป็นใคร่มากกว่า  สงสัยว่าถ่ายคลิปไว้แบลคเมล์หรือเปล่า

prasong

น้องโจจริงๆก็เชียร์นะ ทั้งรวย หล่อ
เสียดาย พ่อดันเลวไปหน่อย

Phoowadol

มันรู้สึกใจหายยังไงไม่รู้สิครับ ตอนนี้ ที่รู้ว่า นี่คงเป็นบทส่งท้ายของสิ่งเติมเต็มภาคแรก ก็หวังไว้ในใจว่า. ท่าน Hathu จะหยุดพักร้อน. ไม่นานแล้วกลับมา วาดลวดลายผ่านตัวอักษร ให้เหล่ารี๊ดเดอร์ แฟนคลับ ของท่านได้อ่านได้เสพกันต่อ.
    เข้าเรื่องกันต่อนะครับ กับเหตุการณ์ในเนื้อเรื่อง ที่จริงน้องโจก็เป็นอีกคนนะครับที่หนูนาเขาค่อนข้างจะเทใจ เอนเอียงชื่นชอบทั้งใน การเทคแคร์ ทั้ง การเติมเต็มของอารณ์สวาท ช่วงเวลาในช่วงนี้และที่เหมือนว่านาจะได้รับการเติมเต็มที่สมบูรณ์แบบที่สุด ทั้งการใช้ชีวิตที่หรูหรา ทั้งการตกอยู่ในห้วงกามา จนทำให้เหล่ารี๊ดเดอร์ หลายๆท่านในที่นี้ เริ่มจะมีอารมณ์ เคืองการกระทำของเธอ จนพาลไปถึงท่านผู้แต่ง ใช่ปะ (ผมตีความ หลายๆคอมเมนท์ ที่รีพราย ตอบ) มันมองไปทางนั้นจริงๆ สงสัยหึงแทนสามีน้องนา55.
  แต่ก็นะในเมื่อเรื่องราวมัน ดำเนินมาตามพรอทของเรื่องหลักแบบนี้  มันถือว่านี่แสดงให้เห็นว่า. ท่านHathu ได้ทำสำเร็จแล้ว ที่ทำให้นักอ่าน มีอารมณ์คล้อยตาม. อันนี้แหละจุดสุดยอดที่แท้จริง มันเป็นการเติมเต็มของผู้แต่งด้วย เป็นการเติมเต็มที่มีความสุข จริงๆใช่มั้ยครับ ท่านHathu
อิอิ
   หลังจากนาโดนโจไปแล้วในคืนนั้น แม้สามีจะสงสัย แต่ก็ไม่ได้แสดงอะไรให้นาต้องกังวล พอมาในครั้งนี้พอโจนัดเจออีกครั้ง นาเลยตัดสินใจลางานช่วงบ่ายในทันที แล้วก็ไม่ได้ทำให้เธอผิดหวังในการเติมเต็มครั้งนี้เลย เพราะโจได้มอบบทเสียวที่ สุดยอดให้เธอครั้งแล้วครั้งเล่า จนแทบอิ่ม
แต่เอ๊.....กับบทสวาทในตอนที่แช่น้ำด้วยกันนี่สิ มันน่าจะเด็ดที่สุดของโจนะ ผมว่า ถุงยางไม่ได้ใส่แบบนี้ โจได้เสียบสดๆ แต่พอใกล้แตก รับรองเลย ว่าโจไม่ชักออกมาแน่ มีโอกาสดีๆอย่างนี้ ต้องแตกในให้ได้สักครั้งแน่นอน เพราะนี่ก็เป็นความใฝ่ฝันของชายทุกๆคนที่เวลาได้เสียบเสียวกับสาวๆ ย่อมอยากแตกใน อยู่แล้ว เพราะความรู้สึกทีได้รับในวินาทีนั้นมัน สุดยอดดดดดดดดด  เจงๆ  เห็นด้วยกับผมปะครับ อิอิ สุดท้ายขอบคุณมากๆจากใจรี๊ด เลยครับ จะรอติดตามผลงานของท่านต่อไปนะครับ อย่าหายไปนาน นะครับ ขอบคุณครับ
   อ่านจบ อ้าวเฮ้ย. โจนายพลาดได้ยังไงเนี้ย. อดแตกในเลย. 555 นี่ถ้าเป็นผม บอกเลยนาไม่รอด เอาน้ำไปฝากสามีที่บ้านแน่นอน อิอิ.
ปล. ผมโหวตพี่ภพ เพราะ เป็นช่วงเดียวของการเติมเต็ม ที่ สามีน้องนา มีส่วนร่วมในเกมส์สวาท ผมว่านี่แหละ มันเป็นการเติมเต็มที่สมบูรณ์แบบที่สุด วินๆกันทั้ง. สามคน รวมผมด้วยเป็นสี่ อิอิ คิดถึงสวิงในครั้งนั้นเลย ซู๊ด...หย๋อด....!?.....

kiratwice

อ่านไป ทรมาณไป เป็นความสุขแบบทรมาณ ขอบคุณมากๆครับ

เสรี ชัยยา

รอติดตามภาคต่อไปครับ...ถ้าผู้ประพันธ์จะแต่งต่อครับ

baby zeedza

ซีซั่น2  ขอแบบดาวกับสามีนา ด้วยนะครับ นาแอบได้ สามีนาก็หน้าจะแอบได้ ต่างฝ่ายต่างแอบเร้าใจกว่า

veget

น้องนา ความลับเยอะ ค่อยๆเปิดทีละอัน เสียวดีครับ แต่สงสารพระเอกเหมือนกันเนอะ

Mix_Xer

อีกหนึ่งตอนที่รอคอย​ แค่เริ่มมานาก็เร่าร้อนเหมือนเคยเลยนะครับ​ ไม่รู้งานนี้จะมีแตกในบ้างรึเปล่า