ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ภาคพิเศษ.....Secret Scene 2

เริ่มโดย HatHU, สิงหาคม 14, 2018, 03:14:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จบแล้วเลยอยากทำโพลล์ สอบถามแฟนๆที่ติดตาม"สิ่งที่เติมเต็ม"ชอบคู่ขาคนไหนของนาที่สุด

ชัย       นายตำรวจหนุ่ม เพื่อนเก่าของนา ชู้รักคนแรกที่ได้เติมเต็ม
54 (21.6%)
เฮียทร   เจ้าของรีสอร์ทหื่น ผู้จุดประกายเติมเต็ม
17 (6.8%)
น้องมิค  หนุ่มฝึกงาน ศิษย์สอนเสียวของนา
32 (12.8%)
เจ        แฟนเก่าที่กลับมาจุดอารมณ์สวาท
17 (6.8%)
พี่ภพ     พี่เขยจอมลีลา ผู้ที่ทำให้นาติดใจ
81 (32.4%)
พี่พล     ผู้ชายอบอุ่น ดูดี มีฐานะ
8 (3.2%)
เสี่ยจอม  เสือร้าย ผู้หมายครอบครองหนูนา
24 (9.6%)
โจ        หนุ่มนักรัก ลีลาเด็ด
17 (6.8%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 250

muzachi

เจอเนื้อหนุ่มโจเข้าไปน้องนาเลยติดใจ

scozember

นาบอกว่ารักผัว บางทีก็งงว่ารักแบบไหน แต่อะไรที่ผ่านไปแล้วก็ชั่งมันเนาะ

abfun

แหมมม แทงหวยไหงไม่ตรงกับที่คิด  ทีแบบนี้ผมเดาแบบถูกทางเลยครับอิอิ ตาโจมาแบบนี้สุดติ่งเลย

dodoza2

ดูแล้วน่าจะเผลอโดนแตกใน ร้ายกาจมากหนูนาลับหลังสามี

ปิติ จิตกะพงษ์

อ้างจาก: mental99 เมื่อ สิงหาคม 14, 2018, 05:15:12 หลังเที่ยง
แล้วก้อมีฉากของโจอีก แอบลุ้นเหมือนกันว่าจะมีไหม แต่อยากให้มีฉากบอยอีกสักตอน คงเป็นอารมณ์ที่นารู้สึกดีกว่าคนอื่นๆ
ความลับสุดท้ายในที่สุดก็ได้รู้ซะที แต่ว่าพ่อ-ลูกคู่นี้น่ากลัวจริงมีครบทุกอย่างเลย

jayleno

นะ ผมชอบเสี่ยจอมที่สุดแต่เป็นที่เกลียดชังมากสุด  ::Evil::

xonly-2022

อยากเห็นนาสวิงสองพ่อลูกพร้อมกันครับ

pamaaeng

แอบมาหากิ๊ก ไม่ให้ผัวรู้
มันตื่นเต้น ดีนะ

popy009

ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆนะครับ
รออ่านงานใหม่ที่คิดว่าต้องมีทีเด็ดอีกแน่นอน
คงคิดถึงน้องนาไปอีกนานเลย อิอิ

outsider

ขอบคุณมากครับ รอติดตามผลงานเรื่องต่อไปครับ

tyttkcu kcu

ขอบคุณครับ
ไม่คิดว่าจะมีเรื่องของโจ เนื่องจากเสี่ยจอมเฉลยให้พระเอกรู้แล้ว ว่ามีนอกรอบต่อเนื่อง ก่อนจบเรื่องน้องพิม แต่ก็ชัดเจนดีครับ เหตุและผลรองรับครบ
ขอบคุณผลงานชุดนี้อีกครั้ง ชวนให้ติดตามมาตลอดจริงๆ เฝ้ารอผู้แต่ง แต่งเรื่องอื่นๆต่อนะครับ เห็นพ้ฒนาการมาตลอด เรื่องแนวอื่น จึงน่าสนใจและติดตามมาก
เฝ้ารอ เมื่อผู้แต่งพร้อมนะครับ ตามสะดวกคนเขียน คนอ่านพร้อมจะรอ

au2000

ไม่รู้ว่าที่จริงแล้วนาชอบใครที่สุด
ชัย หรือโจ
เพราะนาก็ติดใจทั้งหมดเลย

blackjack

::HoHo:: ที่แท้ก็มาแอบเจอกันที่คอนโดก่อนนี้เองมิน่าตอนที่พ่อของโจ้พูดแฟนของนาถึงงงว่าไปกันตอนไหน อิอิ จริง ๆ น่าจะมีอีกตอนนะเพราะตอนที่น่าเข้าไปก้องน้ำกับชัยนั้นนาก็มีอะไรที่ปิดไว้ไม่บอกแฟนเหมือนกันว่าทำมั้ยเข้านาน แม้จะมีบอกนิดนึงว่านาทำอะไรแต่ผมว่ามันน่าจะมากกว่านั้นเพราะเป็นชั่วโมงอมให้คงไม่ต้องขนาดนั้นมั่ง  นั่นเป็นจุดที่ผมอยากรู้มากอีกจุดหนึ่ง

jjgreat