ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ภาคพิเศษ.....Secret Scene 2

เริ่มโดย HatHU, สิงหาคม 14, 2018, 03:14:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จบแล้วเลยอยากทำโพลล์ สอบถามแฟนๆที่ติดตาม"สิ่งที่เติมเต็ม"ชอบคู่ขาคนไหนของนาที่สุด

ชัย       นายตำรวจหนุ่ม เพื่อนเก่าของนา ชู้รักคนแรกที่ได้เติมเต็ม
54 (21.6%)
เฮียทร   เจ้าของรีสอร์ทหื่น ผู้จุดประกายเติมเต็ม
17 (6.8%)
น้องมิค  หนุ่มฝึกงาน ศิษย์สอนเสียวของนา
32 (12.8%)
เจ        แฟนเก่าที่กลับมาจุดอารมณ์สวาท
17 (6.8%)
พี่ภพ     พี่เขยจอมลีลา ผู้ที่ทำให้นาติดใจ
81 (32.4%)
พี่พล     ผู้ชายอบอุ่น ดูดี มีฐานะ
8 (3.2%)
เสี่ยจอม  เสือร้าย ผู้หมายครอบครองหนูนา
24 (9.6%)
โจ        หนุ่มนักรัก ลีลาเด็ด
17 (6.8%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 250

Keng

knightgs

ผมนี้ก็ยังอยากให้นาติดใจโจไปเลยอยู่นะเนี่ย เเต่ยังไงก็ขอบคุณครับ

schareon

stunner

ดู ๆ ละเหมือนนาจะชอบโจสุดละมั้ง ถ้าไม่มีเรื่องสุมหัวกับพ่อ

Jumpe Athibadee

che_13

ผมก็ยังชอบลีลาโจ  เร่าร้อนเอาไม่เลือกที่จุดติดตลอดเวลาเชื่อว่านาน่าจะชอบมั่งละ

3hman

หมอบอกว่า ปกติผู้หญิงหากมีุบุตรแล้ว ความต้องการจะลดลงตามวัย กรณีนางเอกนี่ ดูท่าคงอีกนาน

pipat1923

นาชอบทั้งหนุ่มน้อย รุ่นใหญ่เก็บหมด  ::Shy::

nui06

อยากให้นาแอบเป็นกิ๊กกับโจตลอดไปเลย..  ขอบคุณสำหรับนิยายดีๆที่เขียนมาให้อ่านนะครับ รอเรื่องใหม่อยู่นะครับ

watchaa

ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

อธิบายนิดนะครับ สาเหตุที่ผมโหวดให้กับชัย เพราะชอบวิธีการเล่าเรื่องในตอนของชัย แต่จริงๆ ตัวละครชัย ผมติดนิดเดียวตรงที่ยอมแพ้ง่ายไปหน่อย (เข้าใจว่าผู้เขียนอยากไปตัวละครอื่นต่อ) แต่ถ้าในแง่ของตัวละคร ผมชอบเสี่ยจอมมากกว่านิดหน่อย แต่ก็เสียดายนิดๆ ที่ไม่มีตอนที่พ่อกับลูกจับมือกันรุมนา เหมือนมันขาดไปอีกนิด

gai

น้องโจ้ ของพี่นา ขะทำนา หรือโดนนาทำ
อย่างไรกันแน่ 

แน่ ชอบนา สุดๆเธอสุดได้อีก

sarawoot1234567

เสียดายจังตอนสุดท้ายแล้ว ยังไงก็ต้องขอบคุณสำหรับเรื่องที่ดีมากๆเรื่องหนึ่งเลย ขอบคุณครับ

kit2516

i001

จะมีความลับอะไรที่สามียังไม่รู้อีกนา