ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Paja] Inkon | Lewd Root ว่านรากราคะ [แปลไทย By HypN♥s]**มีซ่อนข้อความ

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 18, 2018, 06:58:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jokerll

ลายเส้นแปลกๆ แต่ต้องรอดูเนื้อหาดีป่าว ขอบคุณครับ

เม้นท์ไม่ถึง20เรื่องไม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน90วัน

สลัดผักใส่ไข่

ไม่รุ้ทำไมผมชอบลายเส้นนี้มาก ให้อารมณ์ลี้ลับสอดคล้องกับเนื้อหา ถ้าท่านฮิปเอาลายเส้นแบบนี้มาบ่อยๆจะดีมากเลยครับ 555

มันไม่ค่อยมีครับ ลายเส้นแบบนี้ หายากนอกจากงานเก่าๆ

Nondon

เห็นด้วยกับเม้นอื่นๆว่าลายเส้นเหมือนการ์ตูนไทย แต่จินตนาการการแต่งเรื่องนี่ล้ำมากครับ วาดนมสวยด้วยเรื่องนี้

Sailaxxxx

อันนี้เหมือนกาตูนลายที่คนไทยชอบทำเลยครับ ว่าไหม  ::Bloody:: ::Bloody::

เม้นท์ไม่ถึง20เรื่องไม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน90วัน

oakvanilla

ลายเส้นตอนแรกคิดว่าการ์ตูนผีแบบกลัว/นิดนึง  แต่เนื้อเรื่องแปลกดีไม่เคยเห็นเลย พอได้อ่าเต็มๆกลับชอบภาพซะงั้นมันดูดิบๆดี

dee464967

ตอนเข้ามาดูนึกว่า การ์ตูนไทยป่าวนะ  ดูหน้ากลัวกับตัวละครไปนิดนะ

garothegold

จะน่ากลัวมัยเนี้ยเส้นแบบนี้ ขออ่านนะครับขอบคุณครับ

bigboy001

กำลังคิดอยู่ว่า รากราคะ จะเหมือนในละครไทยช่องน้อยสี หรือเปล่า ปรากฏว่าคนละเรื่องเลย  ::Thinking::

scorpionx

ลายเส้นเหมือนการ์ตูนผีไทยเลย ไม่เอาหักมุมนะ ::Horror::
ขอบคุณครับ

liverpudlian

สละหนังสือ กลายเป็นว่าได้ของที่ดีกว่ามาทดแทน

lolicon

เอ่อ ลายเส้นยั้งกะอ่านการ์ตูนสยองขวัญเลยฮะทั่น HypN♥s

อ่านไปไม่รู้จะจูฮุกกรู้วว หรือ นกเขาคอหัก ล่ะทีนี้ 5555+  ::Sweat::

ขอบคุณมากๆนะคร้าบ ^_____________^

แหม่ นึกว่าจะไม่หลุดออกมาซะแล้ว คุณนาย

ว่าแต่คุณนายมีลูกสาวไหมครับ อยากให้ลูกสาวคุณนายโดนเอาด้วยจัง อิอิอิ

keatmano

ว่านรากราคะจริง ๆ ... ราคะกำเนิด ราคะระเบิดเถิดเทิงเลย ... งานนี้หนุ่มน้อยของเราจะช่วยคุณผู้หญิงให้หลุดจากรากไม้ไหมเนี่ย ... แน่นอน คงหลังจากทดลองทุกอย่างเรียบร้อยแล้วแน่ ๆ  ::HoHo::

Boran Mark

aholic