ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Paja] Inkon | Lewd Root ว่านรากราคะ [แปลไทย By HypN♥s]**มีซ่อนข้อความ

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 18, 2018, 06:58:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

วันนี้มาแนวแปลกหน่อย ลัดคิวลงให้ก่อนเลย แปลเสร็จหมาดๆ ร้อนๆออกจากเตา

เรื่องนี้ไม่แน่ใจว่ามีคนแปลหรือยังนะ เพราะเก่ามากแล้ว แต่เซิร์ชหาแล้วไม่เจอ  แต่อ่านแล้วมันโดน

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ต้องเคยเม้นท์งานแปลของผมนับจาก 1/1/17 ไม่น้อยกว่า 20 เรื่อง
2. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
3.  คนที่เพิ่งจะมาเม้นท์ติดๆกัน โดนแบน 365 วัน โดยไม่มีข้ออ้างใดๆ
4.  คนที่ไม่เคยเม้นท์แล้วเพิ่งจะมาเม้นท์เพื่อขออ่านโดนแบน 365 วัน
5.  คนที่เม้นท์สั่วๆ เม้นท์มักง่าย เม้นท์อีโมอย่างเดียว โดนแบนถาวร

***กรุณาอ่านกติกาอย่างละเอียด***

1-5

6-10

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

freelance

ถ้าเจอที่เมืองไทยนะเรียก มักกะลีผล แต่อันนี้ออกทางราก

poloxz

kaithai

นี่นะ 
รากไม้  ที่แปลว่า  ร้ายมาก

ใครร้ายก็ไม่รู้
แต่ถึงร้ายก็รัก อิอิ

กำพล สถาพรกิจกุล

เห็นภาพแล้วน่าอ่านมากครับ

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน90วัน

littlevoi

โหย ลายเส้นน่าสนใจมาก แต่ก็รู้สึกแปลกๆเช่นเดียวกัน

เด็กหนุ่มในเรื่องมันเลือกที่จะจิ้มจุดแรก แม่งจิ้มหัวน.. เลยเรอะ ฮ่าๆ

ขอบคุณครับท่านผู้แปล

ฺBlackBear

ทำไมลายเส้นเหมือนการ์ตูนสยองขวัญเลยหนิ ::Ajark::

แบน90วัน

TanukiKen

ความบังเอิญระดับเลเวล 99 อะไรจะบังเอิญขนาดนั้น

เซ็กช่วยคนได้
ดันไปปลุกสัญชาตญาณของผู้หญิงซะแล้วไอ้หนูเอ้ย. ดีใจด้วย

yopern

ลายเส้นเหมือนการ์ตูนไทยเลย แต่ว่าผู้หญิงตกหลุมเล็กข้างบนแต่ข้างล่างมีถ้ำใช่ไหม

karnkarn

จังหวะพอดีเลยนะ คุณนายตกลงมากเจอชิเกรุเด็กอยากลอง คุณนายก็ห่างหายมานานได้เปิดซิงเด็กด้วยไม่รู้ใครเสร็จใคร  ::DookDig::

xvenomz

ชิเงรุ เจอรากราคะแล้ว โชคดีจริงๆ เดี๋ยวๆ มันใช่ซะที่ไหนละ อะไรจะบังเอิญขนาดนี้

ลายเส้นเรื่องนี้ดิบๆ มาแนวการ์ตูนไทยเลยครับ อ่านแล้วเร้าอารมณ์ไปอีกแบบ

Dora EZ

ขอบคุณครับ แปลกใหม่ดีครับ

แบน90วัน

tampaidoo

นานๆ จะเจอแนวนี้สักเรื่อง
ขอบคุณมาก
::Glad:: ::Glad:: ::Glad::

แบน90วัน

adisorn thaikasong

ขอบคุณมากๆๆ ครับ

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/เม้นท์ข้อความห้ามเม้นท์/ทำผิดซ้ำ/ตั้งชื่อซ้ำกับไอดีที่โดนแบน
แบนถาวร

birdkung

ลายเส้นนี่ดูน่ากลัวๆ ไม่ค่อยเห็นลายเส้นแบบนี้มานานมากแล้ว คล้ายๆแบบนี้ผมนึกถึง "ยิงสวนตะวัน"

อีกอย่างพ่อไม่น่าด่าลูกเลย แค่หนังสือโป๊เอง แหม่ ... ใครๆเขาก็มีกันทั้งนั้น 555

ขอบคุณ HypN♥s มากครับที่แปลแล้วนำมาแบ่งปัน :)

ไอ้เด็กนี่มันแก่แดด โดนพ่อด่าน่ะถูกแล้ว ตัวแค่นี้ริอ่านหนังสือโป๊

ถ้าเอาหนังสือให้พ่อซะ เรื่องก็จะกลายเป็นพ่อข่มขืนคุณนาย ก็จะกลายเป็นอีกเรื่อง
  ::Evil::
ชอบอ่านนิยายเสียว แชทเสียวแบบสมมุติเนื้อเรื่อง สนใจ PM มาหาได้เลยครับ :)