ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Paja] Inkon | Lewd Root ว่านรากราคะ [แปลไทย By HypN♥s]**มีซ่อนข้อความ

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 18, 2018, 06:58:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nonbaba

ผมเห๊นหน้าแรกนึกว่า กาตูนไทย คุณนายตกลงมาได้ จังวะ จัง

เม้นท์ไม่ถึง 20เรื่องไม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน60วัน

fillisfox

ผมว่ารากไม้ก็คือคุณนายแน่ๆ ความจริงมันไม่มีแต่วันนี้คุณนายพลาดตกลงไป เรื่องโกหกที่เป็นจริง 555  ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

SickSleeplab

B&B

ลายเส้นแบบเก่ามากเลยครับ แต่เนื้อเรื่องอ่านนะครับ อิอิ

ปล.1 ไม่แปลกนะ ผมว่าแนว Rape มากนะ
ปล.2 ขอบคุณครับ
ปล.3 ชิบหายสมองตัน คิดมุขไม่ออก

แนวอะไรไม่รู้เหมือนกัน แต่น่าจะเป็น MILF แน่ๆ และไม่ rape ด้วย

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เหตุการณ์มันชั่งบังเอิญจริงๆ ที่คุณนายเดินตกหลุมมาค้างที่รากไม้ ในถ้ำ ส่วนชิเกรุก็ถูกเพื่อนๆหลอกว่ามีรากว่านราคะที่มีรูปร่างเหมือนผู้หญิงในถ้ำให้รีบมาสมสู่ ว่าแต่คุณนายจะทำอย่างไรนะกันนะ จะบอกให้ชิเกรุรู้แล้วให้ช่วยออกไปหรือจะยอมให้ชิเกรุมีเพศสัมพันธ์ด้วย.....?????

สุดท้ายผู้เฒ่าว่าใครเสร็จใคร  ::ChuChu::

Vinsmoke

::Reader::

งง ทำไมคุณนายไปติดอยู่แบบนั้น

ขอบคุณครับ

คุณนายตกหลุม ในหน้าที่ 3 ไง!!

minggg

สนุกมากคับผม

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/เม้นท์ข้อความห้ามเม้นท์
แบน180วัน

Mining231

ลายเส้นเหมือนของการ์ตูนไทย ยิ่งตามมาด้วยชื่อเรื่ง ว่านราคะ มาอย่างไทยจ๋าเลยนะครับ
ต้องไปหาในถ้ำสินะครับ เก็บของแปป อิอิ

ระวังติดถ้ำนะครับ

gokhai

ชิเครุ โชคดีแท้ คุณนายไปเดินเล่นในป่าได้ไงเนี้ย สนุกเลยทีนี้

PN RO

แม้หม้ายอารมณ์เปลี่ยว  เสียวดีครับ

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน90วัน

worachat39

พูดหลอกเอาหนังสือเล่นๆแค่เด็กดันเจอจริง แต่เด็กจะหน้าหื่นไปไหมตัวแค่นั้นเองนะ 555

exsoldier

อะไรเมิงจะดวงดีปานนั้น แบบนี้ดูท่าจะไม่ต้องการหนังสือละมั้ง ออิ พารากแม่กลับบ้านเลย ::Shy:: ::Shy::

oooooo

::Cheeky:: ::Glad::

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/เม้นท์มักง่ายอีโมตัวเดียว
แบนถาวร

conx96857

45454165 465465465

มันจะมีตอน 2 มารึป่าวคับเรื่องแนวนี้

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน 90 วัน