ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Paja] Inkon | Lewd Root ว่านรากราคะ [แปลไทย By HypN♥s]**มีซ่อนข้อความ

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 18, 2018, 06:58:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

balacuda

ลายเส้นแปลกตามากคับแต่ผมว่าได้อารมไปอีกแบบนะ

megacom

ขอบคุณมากเลยครับ

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/เม้นท์ข้อความห้ามเม้นท์
แบน180วัน

eun

ชื่อเรื่องน่าอ่านแล้วดันมาให้เม้นท์ตอนที่น่าติดตามอีก..เฮ้อ จะทรมานกันไปถึงไหน..(ขอบคุณครับ).

eun

bazilist

ลายเส้นเหมือน ตูนผีเลย ขอลองอ่านหน่อยนะ ::Horror::

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน90วัน

veronicaz

ลายเส้นเหมือนของ อ. จุนจิ อิโต เลย ลงเส้นเยอะๆ ดูมีลายละเอียด
ว่าแต่เนื้อเรื่องแนวนี้มันแฟนตาซีทางผมชัดๆ ชอบจึงต้องขออ่าน

ว่าแต่ผมเคยเม้นท์ ถึงหรือยัง ไม่เคยนับแฮะ ปรกติก็เม้นท์เรื่องที่น่าสนใจครับ

[อ่านจบละ]
โอยยย อารมณ์ค้าง
ทำไมมันไม่สุดนะ แบบเรียกเพื่อนมาแจมซักสี่ห้าคน
เสียดายมาก

เม้นท์ไม่ครบก็ไม่เป็นไรครับ (เม้นท์ 6 เรื่อง) แต่เม้นท์ได้คุณภาพ อนุโลมให้

Inzomnia

ผมชอบจริงๆๆ

ลายเส้นเหมือนเรื่องที่พระเอกในขอบหลอนไปเองแต่แนวยี้เด็ดจริง

เม้นท์ไม่ถึง 20 เรื่องไม่มีสิทธิ์ขออ่าน แบน45 วัน

foxmozz

เป็นความบังเอิญจริงๆของเด็กชาย

เม้นท์ไม่ถึง20เรื่องไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/ทำผิดซ้ำครั้งที่3/แก้อีเมล์เพื่อให้พ้นแบน
แบนถาวร

phowe

ต้นอะไรต้องเอามาปลูกที่บ้านบ้างแล้ว

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน180วัน

Ae Haha

penguinzz

คุณ​นาย​จะ​เสร็จ​ไอ้​เด็ก​น้อย​คน​นี้​เหรอ​ครับ
ร้ายจริง​ๆ​ แต่งงว่าคุณนายไปอยุ่​ตรงนั้นได้ไง

ป.ล.​ ลาย​เส้น​แบบ​นี้นึกถึงการ์ตูน​สมัย​ก่อน​เลย

[edit หลังอ่าน]​ คุณ​นาย​ดัน​ติด​ใจซะงั้น​ 555​ แต่มันดูจบแบบไม่สุดอ่ะ​ น่า​จะ​มี​ต่อ​ ตอน​แรก​นึก​ว่า​พ่อจะมีส่วนร่วม​ เป็นตัวประกอบ​อดทนซะงั้น

aurakin

::Glad::จะว่าซวยของคุณนาย หรือป่าว โดนลูกคนสวนเอา อาจจะมีคนมาอีก อ่วมแน่

ไม่เคยเมนท์ไม่มีสิืทธิ์ขออ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน180วัน

autorock

::Glad::มีแบบนี้ซักต้นนะ อิอิ

ไม่เคยเมนท์ไม่มีสิืทธิ์ขออ่าน
แบน90วัน