ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Homunculus] Boy Meets Girl : คืนเหงา [Uncensored : Update 26/3/2019]

เริ่มโดย oswald, สิงหาคม 22, 2018, 11:00:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โดเรม่อน

อยากจะให้มีตอนต่อไปจังเลยครับ ภาพสวยเนื่อเรื่องก็สนุกอีกด้วย

แมงโก้ส้นตีน

ไอ้ที่บอกว่าพี่ชายชอบทำรุนแรงจนได้ยินทำเอานอนไม่หลับนี่ เพราะเงี่ยนขึ้นตา ขึ้นหัวจนนอนไม่ได้สินะ ถึงต้องหาโรงแรมนอนให้หายเสียว หายเสี้ยน
นางเอกน่ารักทุกเรื่องเลยนะ  อ.โฮมุนครุสเนี่ย

pigsan

ครอบครัวหรรษาเลยนะ

ต่อไปคงเป็น Boys meet Girls .... หรือเปล่านะ

niceanglev

ฮาสุดๆ พี่ชายได้ พี่สาว น้องสาววว ยังได้ น้องชาย ครอบครัวเดียวกันแบบ สนิทแนบแน่นจริงๆ

Oleygunashocha

ผมอ่านการดู ดู AV ยังสงสัยนะครับไม่รู้จะสอบถามใคร ทำไมมันถงมี อันเซน กับ เซนเซอร์ มันแตกต่างกัน นอกจากภาพที่ออกมาแล้ว มันพิเศษด้านไหนบ้างครับ ทำไมถงไม่ อันเซน ให้หมดอะไรแบบนี้ ^^ (ส่วนตัวผมชอบนะ อันเซน จ่ะจ่ะ ดี)
ขอบคคุณสำหรับผมงานครับ

Uncen = อันเซน               
Censor = เซนเซอร์

Since I don't write Thai.. here is a copy of an article that I found for you ...

uncen ก็คือไม่มีพวกเซ็นเซอร์นั่นแหละจ้า

เซ็นกับไม่เซ็นต่างกันยังไง

เซ็นเซอร์ = เซ็นเซอร์แบบโมเสก ตัวอย่างเช่น อนิเมะช่องเก้าเช้าๆเสาร์อาทิตย์บ้านเรานั่นแหละจ้า แล้วก็ช่องอื่นๆของไทยทั้งหลาย ส่วนเซ็นเซอร์ของญี่ปุ่นถ้าฉากอาบน้ำก็มักจะมีพวกไอหมอกขาวๆมาบัง แต่ถ้าเรตเกินหรือสยองขวัญเกินจะเป็นแบบโมเสกหรือไม่ก็เป็นฉากเงสาดำๆมาบังทับครึ่งท่อน

อันเซ็นเซอร์ = ไร้การเซ็นเซอร์ใดๆ เห็นชัดแจ่มแจ๋วหมดทุกอย่าง ตับเป็นตับไตเป็นไต ไส้เป็นๆ พุงเป็นพุง เลือดเป็นเลือด ถ้าเป็นการ์ตูนติดเรตก็เห็นหมดทุกอย่างนั่นแหละจ้ะ

(ปล.จะรู้ได้ยังไงว่าเซ็นไม่เซ็น ตัวอย่างง่ายๆถ้าเป็นในอนิเมะทั่วไปฉากอาบน้ำของสาวๆส่วนใหญ่เราจะไม่เห็นเรือนร่างของเธออย่างชัดเจนเพราะมีหมอกควันอย่างที่ คห.1 บอกมาบดบังแหละจ้า)

dreamlost

darkdd1999

gutongnk59

อ่านจบละอยากให้มีตอนต่อไปจริงๆเลย ฟิลกู๊ดแบบนี่ชอบๆ ::GiveMe::

thegift52

อ้าาาาา น่ารักทั้งคู่เลย แถมลายเส้นก็ละมุนมากครับ ดูอ่อนโยนสุดๆไปเลย โดยเฉพาะตรงนั้นของนางเอก

jinpin

kipkipju kisdsada

สลับคู่พี่น้องได้ลงตัวพอดีเลย อิอิ งานดีเหมือนเดิมครับ ขอบคุณครับ

Crypt

พึ่งเจอหน้าก็ได้กันซะแล้ว แต่แหมกลายเป็นครอบครัวเดียวกันซะงั้นอ่ะนะ อยากให้มีต่อจริง ๆ

pronthip.ratchaneepron

golf77