ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Homunculus] Boy Meets Girl : คืนเหงา [Uncensored : Update 26/3/2019]

เริ่มโดย oswald, สิงหาคม 22, 2018, 11:00:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ipor

เริ่มแรกก็เงียบๆ พอได้โอกาศก็อ่อยเต็มที่ กะว่าที่เดียวจบ แต่ดันพลิกซะ ยาวเลยงานนี้

css001

ขอบคุนครับ จบค่าใจจังเลยอะ อยากรู้เป็นไงต่อจัง อีกอย่างท้ามีคู่พี่ด้วยเนียคงสนุกอีกเเบบนะเนีย

muramasa masamune

เป็นเรื่องที่ไม่ซ่อนก็อยากเม้นอ่ะ เนื้อเรื่องสนุกมากๆครับ

xnaja

โฮตารุน่ารักมากไม่เห็นจะเอาแต่ใจเลย

Worrarat Imkaow

คือ2ครอบครัวนี้พี่ก็ได้กับพี่ น้องก็ได้กับน้องเลยสินะ เออดีเว้ย 555

biggiggog

เจอกันครั้งแรก เค้าให้แลกเบอร์
แต่นี่เล่นแลกน้ำกันเลย
บุพเพสังวาส ...แท้ๆ
ขอบคุณมากๆครับ

Reggal

โอ้ยยย ชื่นใจ จบแบบฟินๆ น่ารักกุ๊กกิ๊ก ขอบคุณคร้าบบ

nekki

น่ารักจังนางเอก ถือว่าพระเอกทำถูกทาง ไปพูดซึ้งๆตอนขากกลับจากปาร์ตี้จนนางเอกใจอ่อน
เรื่องนี้ผมว่าลงตัวมากในทุกๆมุม

glaciar

อยากจะเจอแม่สาวน้อยแบบนี้ทุกเดือนเลยแหะ  ::Shower:: ::Shower::

กาก่าก้า ก๊าก๋า

dogger2006

ของอาจารย์ท่านนี้ เอาไว้ดูหนุกๆ ใช้อ้างอืงไม่ค่อยได้ ไม่รู้ทำไม

noohun

นี่มัน.....domestic kanojou ชัดๆอ่ะ
แต่โฮตารุจังนี่ ตอนนัดบอดนึกว่าสาวมหาลัยเลยนะนั่น ดันเป็นเด็กมัธยมซะงั้นอ่ะ
ปล.เหมือนเรื่องนี้ ลายเส้นเปลี่ยนไปนิดนึงนะนี่

keatmano

สงสัยคุณน้องสาวเก็บกดจากพี่ชายพาสาวมาบ้านนาน เลยจัดการกับพระเอกซะเลย ... ตอนนี้ก็กลายเป็นครอบครัวเดียวกันแล้ว เจอกันบ่อยขึ้น มีครั้งแรกแล้ว ครั้งต่อไปก็คงง่ายขึ้น ... แล้วก็คงจบลงที่แต่งกันอีกคู่ ... น่าจะเป็นตามนี้มั๊ง (พวกโลกสวย)  ::HoHo::