ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 64 : อุ๊จ๋า...อย่าร้องไห้ pt2

เริ่มโดย nato87, สิงหาคม 23, 2018, 08:07:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณชอบน้องอุ๊ หทัยรัตน์ คนงามจอมจุ้นจากราชบุรีไหม?

ชอบ จริงๆ น้องเค้าก็น่ารัก ถ้าปรับทัศนคติสักหน่อยนี่แจ่มเลย
351 (86.9%)
ไม่ชอบ ยังไงก็ไม่ชอบ ด้วยเหตุผลมากมาย 555555+
53 (13.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 404

Narakja Naka

::Cold::อะไรที่ดลจิตดลใจให้สาวอุ๊เข้าโรงแรมกับลุงพลง่ายๆเนี้ย  แต่คิดก็เสียวแล้ว เต็มใจด้วย ไอ้ที่ว่าแค่ครั้งเดียวนั่นคงไม่ใช่แน่ๆ จัดทุกรูเลยนะลุง โอกาสมาแล้ว

Phoowadol

อื้อหือ.....ไม่ต้องกังวลเรื่องเรทติ้งหรอกครับไรท์. ดูเอาเถอะนี่แค่ฉายตัวอย่างนะครับ เมนท์นี่ขยับไปหน้าที่2แล้ว น่าจะ40กว่าแล้วด้วย แล้วถ้าตัวเต็มวางแผงผมว่าน่าจะขยับไปหน้าที่10แล้วด้วยนา.....มีแต่คนอยากเห็น บทย้ำรักของน้องอุ๊. หลังๆมานี่คนอ่านเริ่มเทใจมาเริ่มเอ็นดูน้องอุ๊มากขึ้นนะผมว่า เดี๋ยวต่อไปก็จะรักเธอขึ้นมาอีกคนแหละเชื่อผมสิครับ
   ::Confident:: ดูเอาเถอะ นี่แค่ลุงพลเล่นบทพระเอกเข้าหน่อย ก็เริ่มเปิดใจน้องอุ๊เอนเอียงมาหาลุงพลแล้วนา   ::Shy::  ดูสินี่ยอมตามใจลุงให้พาไปไหนก็ได้ มีรึลุงพลจะปล่อยโอกาสอันงดงามนี้ไปได้  เห่อๆ จัดสิครับรอไร.  ::Evil:: โรงแรมใกล้ๆ เข้าไปแล้วจะเหลือเร้อ....ครั้งนี้น้องอุ๊ เธอสมยอมด้วย. คราวนี้อารมณ์สวาทมาเต็ม ไม่มีดราม่ามากวนใจ รี๊ดเดอร์ อย่างแน่นอน ผมว่างานนี้ หลายน้ำชัวร์ ไม่ลุงพลก็ รี๊ด แหละเตรียาทิชชูรอเลยละกันครับอิอิ.

dragoness

เด็กน้อย ลำพูน

ฮ่าฮ่า ลุงพลมาแล้ว กำลังรอดูว่าใครจะมาก่อนกัน
ระหว่างลุงพลเกมรักภารโรงเฒ่ากับน้องเหมยไร้เดียงสา
เพราะตามอยู่สองเรื่องนี้เท่านั้น แฮ่

livpool

Thanatouch MAN

ท่านชุมพลออกแนวบู๊บ่อยๆ ร่างกายจะแย่นะครับ เจอแต่วัยรุ่นจะรุมยำ นึกแล้วเป็นห่วง

Ideology

itsara visanwan

n2610

เที่ยวนี้ยินยอมพร้อมใจ น้องอุ๊โดนจัดเต็มแน่ แล้วจะหลงท่อนหัวรบ

ba1na2

ลุงจัดให้น้องอุ๊ให้ติดใจเลยนะครับ รอมานานแล้วครับ

seri karunathep

digitalz

เหมือนสวรรค์จะลิขิตให้ลุงพลมาทางนี้โดยเฉพาะ กับน้องอุ๊เหมือนจะมีแค่ครั้งเดียว แต่สถานการณ์ก็เกิดจนได้