ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 64 : อุ๊จ๋า...อย่าร้องไห้ pt2

เริ่มโดย nato87, สิงหาคม 23, 2018, 08:07:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณชอบน้องอุ๊ หทัยรัตน์ คนงามจอมจุ้นจากราชบุรีไหม?

ชอบ จริงๆ น้องเค้าก็น่ารัก ถ้าปรับทัศนคติสักหน่อยนี่แจ่มเลย
351 (86.9%)
ไม่ชอบ ยังไงก็ไม่ชอบ ด้วยเหตุผลมากมาย 555555+
53 (13.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 404

no image

phaii

เจ็บตัว แต่ก็คุ้ม สุดยอดแล้ว มนุษย์ลุงในดวงใจเลยนะนี่

ponchan80

เจ็บตัว แต่ก็คุ้ม ลุงจัดให้น้องอุ๊ให้ติดใจเลยนะครับ รอมานานแล้วครับ

Ben Pookra

สาวอุ๊ในที่สุดก็ใจอ่อนจนได้
นึกว่าจะไม่ยอมอะไรง่ายๆ

นับล้านตัวในอุ้มมือ

วันนี่ไม่รัก วันหน้าไม่รู้ แต่วันนี้ควบลุงพลเลยนะอุ๊

game2539

ถึงจะเจ็บตัวแต่ก็คุ้มอยู่ งานนี้ยัยอุ๊โดนจัดหนักจนขาดลุงไม่ได้แน่

gungun.khondee

ตามเลยครับ มาลุ้น ทำไปก็ทุกคนเห็นใจลุง สบายไปเลย

veget

มาแนวสาวห้าว แต่ขี้น้อยใจเลย แบบนี้ลุงพลปราบมานักต่อนักเเล้ว เดี๋ยวก็ติดลุงพลแจเหมือนเดิม

AKE- -DK

เอาแล้วได้ย้ำรอบสองแล้ว เป็นพระเอก แล้วได้ต่อแน่นอนนน

Fdsf Ffff

auddyxx

เอาจริงๆ ลุงมันก็ทุ่มให้ ทุกๆ คน นะไม่มีรักคนโน้นคนนี้มากกว่า

097898117

ได้มาแต่พลังซั่มเด็กแต่ไม่ได้พลังกายกลับมาบ้างเลยนะลุง กรรมลุงเป็นกระสอบทรายอีกละ

petergg

มีแบบสาวๆของลุงพลกำลังโดนเด็กแว๊นรุมอยู แล้วลุงพลไปช่วยไม่ทันมีไหมครับ
อะไรกันครับเนี่ย

lololololo

น้องอุ๊ได้คิวปรับทัศนคติกับลุงพลแล้ว แบบนี้จะมีรีแมตซ์ร่วมแมตช์กับน้องนาถมั้ยครับ