ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 64 : อุ๊จ๋า...อย่าร้องไห้ pt2

เริ่มโดย nato87, สิงหาคม 23, 2018, 08:07:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณชอบน้องอุ๊ หทัยรัตน์ คนงามจอมจุ้นจากราชบุรีไหม?

ชอบ จริงๆ น้องเค้าก็น่ารัก ถ้าปรับทัศนคติสักหน่อยนี่แจ่มเลย
351 (86.9%)
ไม่ชอบ ยังไงก็ไม่ชอบ ด้วยเหตุผลมากมาย 555555+
53 (13.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 404

peat

เอามาเรียกน้ำย่อยก่อน..
ว่าแต่..อีตาลุงนี่..พระเอกจริงๆ..โดนเด็กกระทืบซะ..

pooloop

แหม่ เจอลุงพลช่วยชีวิตก็ยอมง่ายๆเลย ซึนมากกว่านะเนี่ย น้องอุ๊เนี่ย

MrRasta

ได้ ยาดี อีกละ ลุง เอ่ใจช่วยนะ ครับ
พระเอก ของเรา

pp1659

น้องอุ๊ มีเรื่องให้ลุงพลช่วยจนได้ลุงพลชนะใจอุ๊แล้ว

Suriyan Thauan

สุดยอด"ถ้าไม่เจ็บตัวลุงพล คงหาทางเข้าหาสาวอุ้ไม่ได้แน่"เป็นพระเอกโดยแท้ ลุงพล

shevchenko55

จะจบลงยังไงน้อสาวอุ๊ของเรา ฮาๆ
ปล.จิงๆก้อแอบชอบยุนะ รูปประกอบน่ารักดี

taksinzaa

สิ้นสุดการรอคอย

พระเอกพลมาช่วยแล้ว  5555

อิจฉาลุงหนักมาก

biggiggog

กับพวกสาวๆตาลุงแกเป็นฝ่ายรุกตะบี้ตะบัน
ตอนมีเรื่องกับหนุ่มๆเห็นรับอย่างเดียวเลย ทั้งมือ ทั้งตีน
สู้บ้างก็ได้ จะได้ดูแมนๆหน่อย ::Fighto::
ขอบคุณมากๆครับ

โก๋หมึก

Wannadit Iempan

ได้แก้กรรม กับเด็กๆอีกคนแล้ว ลุงพลทำความดีให้ครบ จะได้หมดกรรม

ขอนลอย บักเคียบ

เอาแล้วน้องอุ๊ได้ขึ้นสวรรคทั้งคืนแน่ลุงพลจะได้นอนโรงบาลอีกรึเปล่าถ้าได้นอนโรงบาลอย่าลืมจัดหนักเจ๊พลอยอีกนะลุง รออ่านอยู่555

Phisuiti Suwacheecharan

รับรองเดี๋ยว น้องอุํได้รองขอชีวิตจากลุงแน่นอน

Sompohp Tidsadikun

ลุงพลนี้จะว่าโชคดีหรือกามพาซวยกันแน่ได้สาวๆมาพร้อมกับตัวเองเจ็บตัว