ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shiwasu no Okina] การทัศนศึกษา ณ ชายหาดล่อนจ้อน!! 08 (จบ) [แปลไทย By Sequence]

เริ่มโดย Sequence, สิงหาคม 24, 2018, 01:14:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ท่านชอบอ่านโดจินแนวไหนมากที่สุด(โหวตได้แค่ 1 ตัวเลือกเท่านั้น)

วานิลลา(รักใสๆ อบอุ่บหัวใจ)
โลลิค่อน(เด็กผู้หญิง)
โอบาค่อน(สาวแก่)
โชตะค่อน(เด็กผู้ชาย)
ซิสค่อน(พี่สาว/น้องสาว)
ฮาเร็ม
เซ็กซ์หมู่
Incest(แม่/ลูกชาย, พ่อ/ลูกสาว, พี่/น้อง)
NTR(นอกใจแบบถูกบังคับ)
Cheating(นอกใจด้วยความตั้งใจของตัวเอง)
SM(ซาดิสม์/มาโซคิสม์)
ทุกแนว

Jedsada Nirundonpuek

ชอบนางตอนที่7 คนสุดท้ายมากเลยครับ น่ารักสุดในเรื่องแล้วแหละผมว่า

wasdyuki2540

ยังไม่ใด้กับ ครู เลย เสียดาย น่าจะเอาให้ครบ โรงเรียน ฮ่าๆ

exia

thegift52

วันเดียว เชี่ยวชาญ จัดหนักมากกกกก แต่ภาพตอนจบนี่ เหมือนจะกำลังแข็งขึ้นมาอีกนะ อิอิ
.
อัยย่ะ จบตอนแรกก็ว่าดีแล้ว นี่มี story เสริมอีก ทำให้ดีขึ้นไปอีก สนุกมากๆครับ ขอบคุณครับ

pinrew

พ่อ​ยอด​มนุษย์​ คน​อะไร​อึ๊บ​เพื่อน​ได้​ทั้ง​ห้อง อาจารไม่มาปิดจอบหรอ ::GiveMe::

The Naive

SikerWoo

มันเป็นคนจริงๆ หรอขนาดไม่ได้กินยาโด๊ปอะไรเลย 3ทีฟ้าเหลืองแล้วแหละ
TTT