ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shiwasu no Okina] การทัศนศึกษา ณ ชายหาดล่อนจ้อน!! 08 (จบ) [แปลไทย By Sequence]

เริ่มโดย Sequence, สิงหาคม 24, 2018, 01:14:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ท่านชอบอ่านโดจินแนวไหนมากที่สุด(โหวตได้แค่ 1 ตัวเลือกเท่านั้น)

วานิลลา(รักใสๆ อบอุ่บหัวใจ)
โลลิค่อน(เด็กผู้หญิง)
โอบาค่อน(สาวแก่)
โชตะค่อน(เด็กผู้ชาย)
ซิสค่อน(พี่สาว/น้องสาว)
ฮาเร็ม
เซ็กซ์หมู่
Incest(แม่/ลูกชาย, พ่อ/ลูกสาว, พี่/น้อง)
NTR(นอกใจแบบถูกบังคับ)
Cheating(นอกใจด้วยความตั้งใจของตัวเอง)
SM(ซาดิสม์/มาโซคิสม์)
ทุกแนว

pfrankz

เหมาหมดห้องจริง

แต่ไม่นึกว่าจะสารภาพตรงๆเลยน่าจะกั๊แล้วเก็บคนอื่นไว้ด้วยนา

pongharu

paloh

ขอบคุณนะครับ ติดตามตั้งแต่ตอนแรก
แอบผิดหวังคุณครูไม่โดนพี่แว่นด้วย 555

รอเสพผลงานชิ้นต่อไปนะครับ

Tha Napong

ทำไมอ่านเรื่องนี้จบ รู้สึกสงสารเพื่อนผู้ชายร่วมห้องแหะ กลับไปโรงเรียนตัวเอกตายแน่นอน

CoolNook Thangsakul

HaoMaRu

นี่เหมาผู้หญิง(เกือบ)หมดทั้งห้องแล้วจริงเหรอ กลับบ้านนี้เปิดฮาเร็มได้เลยน่ะ

เสียดายไม่มีอาจารย์มาแจมด้วย ถึงแม้จะมีบทอาจารย์ที่หลังก็เหอะ

siwapeeza

พระเอกเอาแรงมาจากไหนนักหนานี่จัดทั้งห้องเลยทีเดียว

hheenngg

เป็นแนวที่ชอบที่สุดแล้วครับไม่ปวดตับ ฮาเร็มหมู่นี้คือดีที่สุด และชอบเนื้อเรื่องที่ทำให้คนแรกสุด กลับมาเป็นคนสุดท้ายที่ได้เอากันด้วย น่ารักทุกคนเลย เรื่องนี้เรื่องเดียวมาครบทุกสไตล์หญิงกันเลยทีเดียว ขอบคุณมากๆๆครับ ติดตามต่อครับ

youtome3

อยากให้มีภาคต่อมากๆเลยครับ เนื้อหา ภาพ อารมณ์ ลงตัวสุดๆเลย ชอบมากๆ

lordofthetwo

อิจฉาวัยหนุ่มจริงๆ กี่รอบ กี่น้ำในวันเดียว ทำไปได้ยังไง

เยี่ยมมากครับ ขอบคุณครับ