ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shiwasu no Okina] การทัศนศึกษา ณ ชายหาดล่อนจ้อน!! 08 (จบ) [แปลไทย By Sequence]

เริ่มโดย Sequence, สิงหาคม 24, 2018, 01:14:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ท่านชอบอ่านโดจินแนวไหนมากที่สุด(โหวตได้แค่ 1 ตัวเลือกเท่านั้น)

วานิลลา(รักใสๆ อบอุ่บหัวใจ)
โลลิค่อน(เด็กผู้หญิง)
โอบาค่อน(สาวแก่)
โชตะค่อน(เด็กผู้ชาย)
ซิสค่อน(พี่สาว/น้องสาว)
ฮาเร็ม
เซ็กซ์หมู่
Incest(แม่/ลูกชาย, พ่อ/ลูกสาว, พี่/น้อง)
NTR(นอกใจแบบถูกบังคับ)
Cheating(นอกใจด้วยความตั้งใจของตัวเอง)
SM(ซาดิสม์/มาโซคิสม์)
ทุกแนว

err

ขอให้มันจริงบ้างเถอะ  อยากให้มีชายหาดแบบนี้ในบ้านเราจัง  คุณหัวหน้าห้องน่าจะยังได้อีกนะ  ต่อแบบเอาท์ดอร์เลย...ครูคนสวย..
ปล...(ตามโพล...ชอบแนวนอกใจแบบถูกบังคับนะ..มันจี๊ดๆในอกยังไงไม่รู้ทุกทีที่อ่าน)

Mibayuki

จบแล้ว TT

เม้นท์มักง่าย
แบน 90 วัน

Tanatos

ลายเส้นของอาจารย์ท่านนี้ถึงใจจริงๆครับ รบกวนแปลผลงานของอ. ท่านนี้บ่อยๆนะค้าบ ขอบคุนมาดค้าบ

jw4321

tamagot123

::Goaway:: อีโธ่ มีแต่เอ็งคนเดียวน้ะแหละที่สนุกกว่าใครเพื่อนนน ไอหัวหน้าา

Tdestiny

เดือดจริงครับเรื่องนี้

สรุปก็คือไอแว่นได้สาวทุกคนในห้องเฉยเลย

แถมอาจารย์ยังรอต่อคิวตอนดึกอีก

แต่ไหงมันยังโด่อยู่เลยตอนท้ายที่เดินกับพวกสาวๆ ::HoHo::

Mr.Shocker

ทำไมพี่แว่นมันโชคดีแบบนี้ กลายเป็นฮาเร็มไปแล้ว น่าอิจฉาจังเว้ยย

kapomman

เฮ้ย ยังขาดสาวผมดำสั้น แม่หนูชาวประมง แล้วก็คุณครูอีกไม่ใช่เรอะ

trong5171

DARKAXL

ในที่สุดก็ถึงตอนจบซะที กว่าจะมีเวลามาไล่อ่าน8ตอนรวดจนจบได้(แบบว่าไม่ว่าง ปั่นโดเหมือนกัน)
ถึงตานางเอกซะที จัดหนักแตกในหลายน้ำเลย อิๆ ::Grimace::
เรื่องชอบโดแนวไหน แน่นอนว่าแนว...หนวด!!(ไม่มีในโพล) แน่ล่ะสายนี้หายาก ถ้าไม่มีใครแปล แปลเองก็ได้วะ จนได้ชื่อว่าเทพหนวดมาจนถึงทุกวันนี้ 555+ ::HoHo::

marcut

หัวหน้าห้องได้จัดสาวๆเพื่อนร่วมห้องไปแล้ว แต่เพื่อนผู้ชายที่เหลือล่ะทำอะไรอยู่

TOLING

ขอบคุณที่แปลให้นะครับ
ขาดไปอีกคนนะรู้สึก อาจารย์ด้วย  ::Goaway::

Minibar

เป็นกำลังใจให้นะ เรื่องนี้อินมาก สนุกเวอร์ ขอบคุณที่มาแปลให้อ่านคับ ลุ้นว่าจะยังไงต่อทุกตอน 

pupuland

ขอบคุณครับ พระเอกไม่เหนื่อยแย่รึ เล่นทุกคนในห้องแบบนั้น 55