ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Crimson CROWN] Otouto no Koibito ga Mukashi ใหม่น้องเก่าพี่ [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 24, 2018, 05:30:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

elviswhat

นี่ขนาดไม่ชอบแล้วนะ หน้าเคลิ้มเชียว

darkman22

ห่างกันไปสองปีแบบนี้ แถมแต่ละคนก็อัพเกรดกันมาด้วย สงสัยระลึกความหลังกันจนลืมคนข้างห้องแน่ๆ

ตอนหน้าหวังว่าคงไม่ถึงขั้นโดนรุมนะครับเนี่ย เล่นแต่งตัวล่อตะเข้แบบนั้น
แต่ที่แน่ๆ คงช้ำไปทั้งตัวเลยนางเอกเรื่องนี้

ก็นะ แปลมาเพื่อกำจัดคราบนํ้าตาลที่เกาะกรังช่วงที่แล้วโดยเฉพาะเลยครับ  ::DookDig::

akejunhom

โลกมันก้อกลมเหลือเกินเนาะ

Ae Haha

โลกกลมมาก แฟนน้องชายคือแฟนเก่าพี่ชาย พี่ชายดันอยากลำลึกความหลัง สงสารน้องชายจริงๆ

Edit 2 สงสารนางเอกมาก จัดเวลาให้สองพี่น้องเป็นอย่างดี นึกว่าจะจบแบบสวยงาม แต่พี่ชายพระเอกมันร้ายจิงๆ

ยอมให้คบกับน้อง แต่คงดองไว้กินฟรีเรื่อยๆ ถ้าไม่เลิกกับน้องสงสัยโดนอีกนาน

biggiggog

สาวเจ้าปากแข็งแบบนี้เหมือนเป็นการท้าทาย
ไอ้ตัวพี่ต้องทำให้เธอสยบให้ได้
มันจะมันส์ก็ตรงนี้แหละ

นึกว่านางเอกจะโดนหนักกว่านี้นะ เสียวแว้บเลย
แสดงว่าไอ้ตัวพี่ก็ยัง OK อยู่นะ
เลยต้องมาลุ้นตอนท้าย
ว่าจะออกหน้าไหน ::GiveMe::
ขอบคุณมากๆครับ

ผมก็ไม่เข้าใจเหมือนกันว่ามันรักจริง หรือแค่หื่น แต่ที่มันพาน้องเขาไปทัวไปอับอายปลุกอารมขนาดนี้
มันต้องมีจิตผสมอ่ะ ไม่งั้นเอ็งก็ควรไปเป็นผู้กำกับหนังเอวีเถอะ น่าจะรุ่ง

maxzader

::Glad::  แค่ intro มาก็น่าอ่านแล้วครับ

ดูแล้วไม่น่ารอดน้องโดนทิ้งแน่ๆ
ผมกำลังรออยู่เลยแนวทำลายตับอ่านๆหวานบ่อยก็ไม่ไหวจริงๆครับ

ถ้าหวานต่ออีกผมคงเป็นบ้าแน่ครับ ผมย้อนไปดูเรื่องแรกๆของตัวเองก็รู้ทันที
ว่าตัวเองแนวนี้ตั้งแต่ไหนแต่ไรแล้วนี่หว่า 55 แนวรุมๆ ขืนใจ นอกสถานที่ แปลกๆ ใช่หมดเลย

CoolNook Thangsakul

หาแฟนใหม่ทั้งที ดันต้องมาเจอกับแฟนเก่าอีกซะงั้น
ดวงกุดแท้

ยังกลับมาตอบถือว่ารอดตัว

tazasss01

เดาว่าคงจะกลับมาติดใจคนพี่แน่เลย

ตอนต่อไปอาจมีเลิกกับคนน้องแล้วกลับมาคบกับคนพี่หรือป่าวน่ะ

มีสิทธิแต่ก่อนหน้านั้นคงโดนจนฟินไปถึงสวรรค์ชั้น7แน่นอน

พรเทพ อำไ

แนวนี้ส่วนใหญ่ก็ถึงอารมณ์ดี แต่บางเรื่องก็จบแบบไม่ค่อยขยี้เท่าไหร่

mtsragon

::HeyHey::ตอนต่อไปสนุกแน่ น้าติดตาม

แก้ไขสั้นจนนึกว่าไม่ได้ตอบ  ::Hmmm::

biggerz biggerz

ชอบเลยครับ แนวปวดตับ โดนขนาดนี้สงสัยเสร็จพี่แน่ๆ

น่าจะติดใจเลือกพี่แล้วหละ

รักน้องแต่ชอบดุ้น ทำไงดี

nicetoon

ดีมากครับ นานๆทีเข้ามาดู

sexontheroom

นึกถึงสมัยก่อน เลิกกะแฟนไป แฟนเก่าดันไปเปนแฟนใหม่ลูกพี่ลูกน้องตัวเองซะนี่ (มาเจอกันอีกที ดันไม่ได้ซั่มเหมือนในการ์ตูน  ::Crying::)

ภารกิจล้มเหลว ถอนกำลังกลับฐาน

0scar

แก้หวานได้ดีแท้ เดียวมาบรรยายฟีลลิ่งหลังอ่านจบ

จบไม่สวยจริงๆ ดูละไอตัวพี่นี่ตัวร้ายเลย

ร้ายแล้วซั่มป่ะล่ะ!! 55

sexontheroom

นางเองหุ่นสะบึมดี น่าฟัดมาก ขอบคุณครับ

ภารกิจล้มเหลว ถอนกำลังกลับฐาน