ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Crimson CROWN] Otouto no Koibito ga Mukashi ใหม่น้องเก่าพี่ [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 24, 2018, 05:30:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

neokiseki

มีคลืปถึงกับยอมง่ายๆเลยหรอ

อย่างว่าแหละเซ็กเก่งก็ได้ผญไปง่ายๆ

Mining231

ขอให้น้องได้ยินแล้วมาร่วมวงด้วย อิอิ

ตอนแรกว่าสุดยอดแล้ว ไอ้พี่ชายตัวแสบจัดภาค 2 ต่อ โอ๊วววว

สินสอด มากมาย

ดูท่าไม่น่ากลับไปหาน้องชายแล้วละ ::Oops::

ความรู้สึกหลังอ่าน
.
.
.
ได้ทั้งพี่ทั้งน้องเลยจริงๆ แต่ดูจากท่าทางแล้วคงเลือกพี่มากกว่า5555555
ขอบคุณที่แปลมาให้อ่านครับ

worachat39

ถึงบอกว่าเลิกกันแล้วแต่ดูเหมือนยังมีใจให้อยู่นะเนี่ย เดี๋ยวมาต่ออีกทีหลังอ่านเสร็จครับ

ทำไมสาวๆถึงเชื่อใจพวกนี้ทุกเรื่องเลยนะไม่ว่าเรื่องไหนก็ไม่เห็นเคยทำตามสัญญาซักคน 555 แต่มันคนละเรื่องนี่นะใครจะไปรู้ แต่น้องชายซื่อไปนะไม่เคยสังเกตุอะไรเลยเรอะ

Akira Watanabe

::Hungry:: เริ่มมาก็ปวดตับแล้ว  เจอขู่แบล็คเมล์เข้าไป

::Crying::  สงสัยโดนจัดหนักบ่อย ๆ เลยติดใจ กลับไปคบกับพี่ชายแน่ ๆ  ฮือ ๆ

Only you

jw4321

น่าสงสารน้องผู้ชาย.....แต่น้องผูหญิงคงจะสนุก

tamagot123

::Horror:: หูยยย ต้องมีเดินไปจัดกันตรงหน้าห้องน้อง ไม่ก้บนเตียงแน่นวลล

น่านไงตูว่าแล้ว สุดท้ายพอจบสัญญา ฝ่ายหญิงต้องทนเงี่ยนไม่ไหว

as72340639

Anan Saidakhot

เห็นแบบนี้แล้วสงสารน้องชายชะมัดเลยซื่อซะจนไม่รู้เลยว่าพี่ชายตัวเองมันร้ายขนาดไหน

BlackSkuLL

เนื้อเรื่องเป็นไปตามสเต็ปจริมๆ เดี๋ยวอ่านจบแล้วจะมาต่อครับ

ปล.อ่าว ไปๆมาๆ ทำพาร์​ทไทม์รับสองจ๊อบซะงั้น แถมตอนหน้าถ้าทางไม่รอดพี่ชาย 555 ยังๆตับผมยังไหว

Anan Saidakhot

อาโออิจะตัดสินใจยังไงน๊าจะติดใจจนขอกลับมาเป็นแฟนพี่ชายเลยหรือเปล่าในเมื่อเธอเจอเซ็กส์ที่เร้าใจมากกว่าของน้องชายหลายเท่าตัวนักลุ้นๆๆ

phatsa

ของมันเคยๆกันอยู่แล้ว จุดนิดเดียวก็ติด... ::HeyHey::

พี่ชายก็รักษาสัญญาดี ที่ลบคลิปตามสัญญา. แต่คิดแล้วว่าต้องมีแผนต่อของแบบนี้จะให้เลิกกันง่ายๆ ได้ยังไง ::DookDig::