ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Crimson CROWN] Otouto no Koibito ga Mukashi ใหม่น้องเก่าพี่ [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 24, 2018, 05:30:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Boran Mark

รู้สึกสงสารคนน้อง แต่ก็เห็นใจอาโออิมาก ขอบคุณที่แปลเป็นกำลังใจให้ ขออ่านต่อนะครับ
อ่านต่อแล้วเหมือนอาโออิจะติดใจพี่ซะแล้ว คงพากันไปสวิง ไม่รู้คนน้องจะทำใจได้ไหม

aholic

วัวเคยค้ามาเคยขี่แท้ๆเลยเนี่ย รู้จุดอ่อนหมด  ::HeyHey::

ปล.หลังอ่าน ตัดสินใจอะไรน้อ จะยอมบอกน้องชายแล้วเล่น 3pหรือเปล่าน้า

nukeiei

nokiaon2

สุดท้ายก็หนีคนเก่าไม่พ้น ไม่มีหักมุมให้ลุ้นอีกหรือคับ

jachal

พี่ชายถ่ายรูปเก็บไว้แบบนี้ แฟนน้องโดนหลายยกแน่

พี่ชายคุมเกมส์อยู่เลยนะเนี่ย ต้องแบบนี้ตลอดแน่

chinnosuke

ขอชมตอนจบหน่อยนะครับ
แม้จะพอเดาได้ก็ตาม (กระซิก)

เพิ่มเติมหลังอ่าน

ภาพได้อารมณ์มากครับ ตรงนี้ขอชื่นชมจากใจว่า ภาพได้อารมณ์แค่ไหน แต่แปลไม่ถึง มันก็เหมือนยังขาดๆ
แต่นี่บอกเลยว่า เฉียบ สุดติ่ง สุดซอย ได้อารมณ์มากครับ

ยกนิ้วให้เลย
นิ้วโป้ง?
ใช่น่ะสิ เวรี่กู้ดดดด 555

ตอนหน้า นี่ยิ่งพีค ชอบมากไปตีบวกกันนอกบ้าน 5555

parknokia

อุต๊ะ อะไรมันจะโลกกลมขนาดนี้  บอกได้คำเดียวว่าคุณน้องซวยจริงๆ จากตัวอย่างฉากสุดท้ายนี้จัดว่าใหญ่ แล้วเข้าลึกขนาดนั้น แบบนี้มีเพลินและหลงหัวทิ้มหัวตำแน่นวลตัวเธอ

หลังอ่าน

จัดกันทุกวันละเป็นเดือนน่าจะมีหลวมๆบ้างละใหญ่สะขนาดนั้น แต่คุณน้องไม่สงสัยอะไรบ้างเลยหรอจ๊ะ สงสัยเพลินเลยไม่สงสัย
ว่าแต่ ญ หลงดุ้นคุณพี่แล้วแน่นอน จากตัวอย่างตอนต่อไปยอมเขาไปสะหมดขนาดนั้น

conx96857

conx96857

พี่ก็เลวเกินไปของน้องก็ให้จบๆไปหรือไม่ก็บอกน้องไปเลย

gugugundam

ชอบนะ แนวแอบเอากินแบบนี้อ่ะ
แฟนน้องก็เหมือนแฟนพี่แหละ
55555

gugugundam

mariners1

ท่านเปลี่ยนเว็บฝากไฟล์ใหม่รึป่าว รู้สึกโหลดเร็วขึ้น เรื่องก่อนๆนี่อ่านไม่ได้เลยหรือเป็นที่เน็ตผมก็ไม่รู้

บริหารตับรอเลยละกันครับจบแบบนี้
ไม่น่ารอดจากการโดนลากไปรุมหมู่

Akaluck Buasai

lma