ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Crimson CROWN] Otouto no Koibito ga Mukashi ใหม่น้องเก่าพี่ [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 24, 2018, 05:30:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

veronicaz

เฮ้ยๆๆๆ เรื่องนี้ได้ ผมชอบเลย 555 ไม่ได้ใส่ใจว่าภาพสีหรอกนะ แต่เปิดประเด็นมาแนวนี้ ทางผมชัดๆ
ถ้าตอนจบ น้องชายเปิดประตูห้องมา หรือแบบว่า ซอยต่อหน้าน้องชาย นี่ผมจะฟินมาก

ตอบเพิ่มครั้งที่ 1 เยะเข้ ผมนึกว่าจะตอนเดียวจบ นี่เล่นลากยาวกันครบถ้วนถึงแนว outdoor เลยเรอะ
มีสื่อว่าว อีกยาวๆเลยผม เยี่ยมจริงๆ  ว่าแต่เด่วพรุ่งนี้มาตอบเพิ่มตามกติกานะ

เอ็งก็ตรงไป๊ 55 แต่อ่านตูนพี่แล้วแตกได้พี่ก็ดีใจ 1นํ้า1กำลังใจ พี่จะได้มีแรงแปลต่อไป55

ตอบเพิ่มครั้งที่ 2 ดีครับ ผมชอบ 555 เอาจริงๆ ผมเบื่อแนววัยใส แฟนกันกระหนุงกระหนิง หวานแหวว คือมันไม่ได้อ่ะ
มันต้องแบบนี้สิ มันเรียลดี คนวาดนี้ก็ลงดีเทลจริง วาดภาพตัดขวางช่องคลอด ยังวาดกระเพาะฉี่อีก งานละเอียดมาก

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ดันมาเจอพี่ชายของแฟนใหม่ที่เคยเป็นแฟนเก่าแบบนี้ แถมยังเคยมีอะไรๆกันมาก่อน แบบนี้ก็ไม่รอดอ่ะดิ ว่าแต่ถ้าแฟนใหม่รู้เรื่อง จะเกิดอะไร ขึ้นบ้างนะ.....?????

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อ้างจาก: ผู้เฒ่าเซราะกราว เมื่อ สิงหาคม 26, 2018, 06:25:45 ก่อนเที่ยง
ดันมาเจอพี่ชายของแฟนใหม่ที่เคยเป็นแฟนเก่าแบบนี้ แถมยังเคยมีอะไรๆกันมาก่อน แบบนี้ก็ไม่รอดอ่ะดิ ว่าแต่ถ้าแฟนใหม่รู้เรื่อง จะเกิดอะไร ขึ้นบ้างนะ.....?????
เจอคนเจ้าล่ห์แบบนี้สงสัยว่าคอาโออิคงจะต้องกลับมาคบกับพี่ชายแทนแล้วล่ะ ไม่อย่างนั้นเรื่องคงไม่จบ

pingpingnarak

ชอบจริงๆ ภาพสีหมอีก น้องชายจจะจับได้มั้ยน๊า

Ke2l3e2oS

ตับไตไส้พุงระเบิดหมด

ตย ต่อไปนี่ เหมือนติดใจแล้วซะงั้น

toffies

จะว่าไงดีล่ะ อ่านเสร็จแล้วแบบ ผมเคยคิดจะทำแบบไอพี่พระเอกนะ

แต่ก้สงสารผู้หญิง เอาเป็นว่ามาอ่านแบบสะใจในการ์ตูนดีกว่า

ขอบคุณและเป็นกำลังใจให้คนแปลนะครับ

The maiji

หลังจากนี้คงมาหาน้องบ่อยๆแน่เลยเพื่อเป็นข้ออ้างมาหาพี่

llar

โลกกลมแบบนี้น้องมันซวยจริงๆ พี่ดูร้ายใช่ย่อยเลย

edit1 นึกว่าจะจบแบบ happy ending
พอเห็นตัวอย่างตอนต่อไปนี่ ชัดเลย dark มาแต่ไกล

dragoness

dragoness

pongharu

CoolNook Thangsakul

แฟนเก่าคงไม่จบแค่นี้อ่ะ เจอมาเยอะ ลงท้ายติดใจของใหญ่ทุกราย

ยังกลับมาตอบถือว่ารอดตัว

yugimura

นี้แหละที่รอคอย เบื่อของหวานน้ำตาลขึ้น ::Glad:: ::Glad::
ขอให้จบแบบสะใจหน่อย ไม่เอาจบดี3p แฮปปี้เอนนะ

Edit จบยังไม่ดีแต่มีภาคต่อให้ลุ้น ขอตามไปจนจบซี่รีย์นะครับ