ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Crimson CROWN] Otouto no Koibito ga Mukashi ใหม่น้องเก่าพี่ [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 24, 2018, 05:30:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

qweasdzxc

ไอ่น้องเอ๋ยเสียแฟนแน่นอน เสียใจแทนน้องจิงๆ แต่ดีใจแทนพี่ด้วยได้ของฟรีมาสบายๆเลย5555

นั่นไงไม่รอดแน่นอน ตอนหน้าต้องยอมเป็นเมียทั้งคู่แน่นอนเลยยย

penguinzz

บังเอิญ​หรือ​ตั้ง​ใจ​กัน​แน่​ อ่าน​ต่อ​ถึง​จะ​รู้​นะ​ครับ​ เดี๋ยว​มา​อีดิท​หลัง​อ่าน

หลังอ่าน​ ผิด​คาด​ไป​นิด​นึง​ ตอน​แรก​คิด​ว่า​จะ​บอก​เลิกกับ​น้อง​แล้ว​กลับ​ไป​คบ​กับ​พี่​ แต่​ยัง​ไง​มัน​ยัง​ไม่​จบ​ ก็​คง​ต้อง​รอ​ติดตาม​ตอน​ต่อ​ไป​นะ​ครับ​ แต่​ลายเส้นมันแปลกๆ​ ไม่​ค่อย​คุ้น​เลย​ครับ​ จะ​ว่า​ไม่​สวย​ก็​ไม่​ใช่​

karnkarn

ของน้องก็ไม่เว้น เสือมันไม่กลับไปกินเนื้อเก่าหรอกนะเว้ยหาใหม่ดีกว่า

ผมว่าอ่านแล้วมันเฉยๆอะ มันเยสกันมากไปมั้งดูนางเอกมันตายด้านแล้ว หรือผมเป็นคนเดียว

nukeiei

andygologoso

youtome3

ผิดคาดแฮะ ตอนแรกนึกว่าแบบจะแอบเย็ดหรืออะไร กลายเป็นว่าแฟนเก่าพี่ซะงั้น มาแหวกแนวจริงๆ เดาทางไม่ถูกเลยครับ ฮ่าๆๆ แต่ดูๆน้องท่าจะไม่เย็ดดุเท่าพี่แน่ๆเลยอะ ดูติ๋มๆยังไงไม่รู้

Kumnoi Janjang

โอ้โห   นานๆจะเม้นกับเขาที (นานๆเข้ามาครับ) จากภาพและตัวอย่างที่อ่านมา แม่ง โคตรชอบ 55555ไม่รู้ว่าจะจบอย่างไรขอไปอ่านก่อนนะครับ (เตรียวเสียแฟนให้พี่ได้เลย5555)

Kumnoi Janjang

หลังจากอ่านจบ บอกเลย  สุดท้ายเลือกพี่ชาย (เดาจากประสบการในการอ่านมานาน555) รอตอนต่อไปอยู๋นะครับ อดสงสารน้องไม่ได้เลย5555 โดนพี่ชายสวมเขา 

เจ้าของคนแปลนี่ไม่รู้สรรหาโดจินสนุกๆมาจากไหน ขอให้แปลอีกหลายๆๆตอนนะครับ

grigori00

หึ่ย แนวแฟนน้องใสๆ โดนพี่งาบไปกิน มาอีกแล้ว แอบมาจัดกันแบบนี้เดี๋ยวจะติดใจจนลืมว่าโดนแบล็คเมลรึเปล่า ฮ่าๆ

สงสัยจะติดใจ น้องคงทำไม่ถึงใจ ตอนหน้าเริ่มแยกไม่ออกแล้วสมยอมหรือแบล็คเมล ฮ่าๆ

Asdasd Adsasdasd

kamay01

keatmano

เข้าแผนของคุณพี่ ลบคลิปเก่าตามสัญญา แต่ก็คงอัดคลิปใหม่ไว้ใช้คราวหน้า  ::HoHo:: ตัวน้องชายน่าจะรู้ในท่ี่สุด เสร็จแล้วก็จะเป็นพี่น้องร่วมมือร่วมใจ  ::HoHo::

เจ้าคนพี่ก็เลวอย่างที่คิด ส่วนสาวน้อยก็ดูจะยอมง่ายไปหน่อยนะ ... ตัวอย่างก็ดูเหมือนสาวน้อยก็ไม่ได้ขัดขืนอะไรมากมาย  ::Thinking::

prol3enz

พลอตเรื่องแบบนี้ น่าสนใจดีนะครับ ขอบคุณมากครับที่แปลมาให้อ่าน