ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Crimson CROWN] Otouto no Koibito ga Mukashi ใหม่น้องเก่าพี่ [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 24, 2018, 05:30:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zero21

ภาพให้อารมณ์ดีจริงๆครับ เดี๋ยวจะมาเม้นต่อความรู้สึกหลังอ่านจบครับ

อ่านจบแล้วนึกว่าจะจบดี ยังมีตอนต่อไปอีกหรือเนี้ย แต่ก็ดีนะ ^_^
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

ipor

พี่ชายใจร้ายอะ

สุดท้ายแล้วก็เลือกพี่ชาย

boyforevero

มาแนวๆนี้ไม่พ้นmb ติดหำแฟนเก่าแหงมๆ
กะแล้วไม่มีผิดลบของเก่าไปก็มีของใหม่สดๆมาขู่ต่ออีก

Ek Sataweesuk

::Glad::แจ่มๆแบบนี้แฟนน้องก้อช่างเห๊อะ จัดอย่างเดียว

nuttabank

ดวงนางเอกจะได้เหมา 555 ตัวพี่นี่ก็ใช้ได้เลย เจอช่องปุ๊บแบล็คเมล์ทันที

จากตัวอย่างตอนหน้า น่าจะบอกลาคนน้องได้เลย พี่ชายพาทัวร์ขนาดนั้น เซ็กส์จืดชืดก็แพ้ไป

peanutbigbear

ผมว่าแนวนี้แอบน่าติดตามครับ ขออภัยด้วยนะครับหากตอบอะไรผิดหรือวิจารณ์ไม่ค่อยเป็น เพราะไม่ค่อยได้มาสิงในกระทู้นี้ครับผม

ส่วนตัวนะผมว่าแนวนี้น่าติดตามหากทำเป็นการ์ตูนรวมเล่ม แนวรักพี่เสียดายน้องนี่แหละครับ 5555555555 อยากให้เกิดขึ้นกับชีวิตจริงมากๆ (ถ้าเป็นไปได้ก็ดีนะครับ) :p  พระเอกดูติ๋มๆ ส่วนพี่ชายนี่ดูร้ายจริงๆด้วยครับผม

arcusv

แบบนี้ถ้ามีรุมละก็มันแน่ แต่ว่าท่าทางแบบนี้เสียแฟนให้พี่แน่นอน

เดาผิดแหะ แต่สนุกดีนะครับ

coconut

เพราะโลกมันกลม จึงมาเจอแฟนเก่า แถมสงสัยคงติดใจในความเก๋าเกมส์ของแฟนเก่าด้วยสิ

softdrink57

วาดตัวผู้หญิงได้เอ๊กซ์มาก  ::JubuJubu::

-----

Edit

พี่ชายนี๋โรคจิตใช้ได้เลย

thanonza1

ท่าทาง จะเสียแฟนคืนให้พี่ชาย ละมั้ง แต่ อยากให้มีน้องชายเอาคืนบ้าง นะครับ น่าจะเด็ด

maxpug001

ความ NTR + ภาพสีนี้ตายๆ แต่ตอนจบนางเองนางหน้าจะยอม