ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Crimson CROWN] Otouto no Koibito ga Mukashi ใหม่น้องเก่าพี่ [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 24, 2018, 05:30:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Barmby

น้องชายจะรู้ไหมน้อ พี่ชายแม่ง สุดหื่นจริงๆ ยอม
::Cheeky::

SikerWoo

แอบสงสารน้องชายแหะ ฮ่าๆ โดนพี่ลักกินตับแฟน

พออ่านจบเหมือนรู้สึกว่าพี่ชายมีอะไรให้แบล็คเมย์มากว่านี้น่ะ ฮ่าๆ
TTT

ミクるん ガイア 改二

kxngkaewnvml

ยิ่งอ่านตอนโดนเอา เหมือนเอาอย่างรุนแรงเลยอ่ะ

kaitama

ไปดูตอน 2 มาสุดท้ายก็ รักน้องเสียดายพี่ ::Shy::

mana manee

::Glad::จัดไปจร้า ต้องทบทวนความจำกันก่อนเนาะ อิอิ

aof55555

frieds824

ระดับนี้มันไม่NTRหรอก แค่แบล็คเมลเอง อาจจะชินแล้วด้วย

Boyd Dek Long Thang

ผมชอบวิชา หัตถ์เทวะ กระตุ้น จีสปอร์ต

มันกระตุ้นจนสาวเจ้าเสียวจนน้ำแตกกระจาย สำหรับหลายๆ คนเลยทีเดียว

แต่ว่าสาวเจ้าอดทนได้สุดๆ ไม่ส่งเสียงร้องให้ห้องข้างๆ ของน้องชายได้ยินเลยครับ  ::Glad::

ดูแล้ว สาวเจ้ารับน้ำของพี่ชายไปเต็มๆ แม้ว่า น้องชายจะใช้ถุงยางก็ตาม

หนึ่งเดือนเต็มๆ ดูแล้ว น้ำเต็มท้องแน่ๆ เจอทั้งดุ้นใหญ่ ดุ้นเล็ก สลับกันไปแบบนี้ ดูแล้ว เสียวตามเลยครับ ::DookDig::

rebillion

อยากได้แบบน้องชาย แก้แค้นคืนมั้ง เพิ่มอรรถรส ในการอ่านไปอีกขั้น 

rebillion

มาเพิ่มเติมครับ ตัวละครสื่อออกมาได้อรรถรสมาก โดยเฉพาะตัวนางเอก อยากอ่านต่อไวๆ 

Nu metal

คนคุ้ยเคยแบบนี้ ซัดกันมันส์แน่นอน แต่น้องชายก็โง่เกิน ไม่รู้เรื่องเลย ผู้หญิงรับศึกหนัก ใหญ่ขนาดนั้น 

แทนธิษณ์

adawarese006