ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Crimson CROWN] Otouto no Koibito ga Mukashi ใหม่น้องเก่าพี่ [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 24, 2018, 05:30:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peemharu

ค่อนข้างจะรู้สึกเศร้ากะการที่น้องได้ได้โชว์พลังและไม่รู้เรื่องห่าไรเลย  เสียใจ

ต้องแข็งแกร่งขาดไหนถึงจัดวันละ 2 คนแบบนี้ ถ้าไม่ไปเจอตอน 2 มาคงจะตั้งถามว่าจบดีๆแบบนี้เลยหรอT^T

dewqc987

งานนี้อาจมีน้องมาแจมด้วยก็ได้

รอดูตอนหน้าว่าจะควบสองมั้ยไหม
ชอบสไตนี้มากแย่งแฟนเนี่ย ทำให้ตับแข็งแรง

livetimer

น้องชายไม่รู้เรื่องเลยหรออ

โคตรโหด โดนทั้งพี่ ทั้งน้อง

นายไข่ย้อย

พี่ชายนี่มันเลวได้ใจจิงๆ สงสารน้องมันอะ  ::Hunger::

Edit แต่ว่าเรื่องนี้เหมือนจะไม่ปวดตับนะ เพราะตัวพี่ชายมันเปนพระเอก
อิอิอิ

norman

เสร็จพี่มัน น้องแม่งไม่รู้ไรเลย

คงไม่จบง่ายหรอกโดนไปขนาดนั้นแล้ว

xmen7650

Gondar

เห็นใจน้องชายเลย ส่วนฝ่ายหญิงเองคงต้องสลับห้องดีๆ ไม่งั้นทักผิดชื่อละยุ่ง 555

ไม่รู้จะเห็นใจใครดี หรือเสียวดี  ::Glad::

ability ability

เรื่องนี้โดนมากครับ เห็นว่ามีตอนต่อด้วย เคยดูผ่านๆแต่พอรู้มีตอนต่อออกมาแล้วรีบหาอ่านเลย

บอกได้คำเดียวน่าติดตาม
รอลุ้นจะกลับมาเสร็จพี่หรือไปคบกับน้องต่อ

anontatum

ผมคิดว่าผมเคยตอบไปแล้วเรื่องนี้ครั้งหนึ่งแต่ไม่แน่ใจ มาขออ่านใหม่อีกรอบจะเป็นอะไรไป 555 ขอบคุณสำหรับการแปลผลงานให้พรีๆนะขอรับ

anontatum

สนุกเหมือนเดิม รออ่านตอนที่สองไม่ไหวแล้ว เดียวไปอ่านตอนที่สองต่อนะครับ สู้ๆครับ ผลงานแปลคุณยอดเยี่ยมมาก

alexdino

ใจแม้งได้เล่นลับหลังน้องเลย
มีอีกหลายตอนไหมกำลังฟินเลย

biggabike

เจอแฟนเก่าแบบนี้ ไม่น่ารอดเงื้อมมือพี่ชายแน่ๆ สายแบล็คเมล์นี่ตอนสุดท้าย นางเอกติดใจทุกราย

Edit. โดนคุนพี่ชายกระทุ้งไปขนาดนี้ น่าจะติดใจแล้วแหละ รอติดตามตอนต่อไปครับผม

Kang2018

เริ่มต้นด้วยการบังคับ แตหลังจากนั้นดูเหมือนจะติดใจนะครับ น้ำแตกซะตั้งหลายรอบ

ท่าทางจะติดใจดุ้นของพี่ขาย แต่หัวใจรักน้องชาย พี่ชายก็แสนจะขี้เอาแบบนี้รูบานพอดี

Watcharapoln Freestyle

โดยส่วนตัวชอบแนวกลับมาเจอแฟนเก่า แล้วนางเอกทำอะไรไม่ได้มากๆ คือมันมีอะไรให้ตามให้คิดเยอะดี จะยอมมั้ย จะทนได้มั้ย แล้วสุดท้ายจะเลือกใคร ชอบแนวนี้จริงๆ

เห็นมีบอกว่ามีตัวอย่างตอนต่อไป มันอยู่ตรงไหนหว่า หาไม่เจอ มีแต่ฉากจบที่ทำเมินๆใส่กันเหมือนไม่รู้จักกัน แต่ถ้าให้เดาใจอาจารย์คนนี้ว่าจะวาดตอนต่อไปยังไง ขอเดาว่าผู้หญิงทนไม่ได้ตามสเต๊ป NTR คือนางต้องรู้สึกเหมือนขาดอะไรไป เหมือนขาดดุ้นใหญ่ๆที่เคยโดนแล้วก็หักหลังแฟนกลับไปโดนพี่แฟนอีก ทั้งๆที่พี่แฟนไม่ได้แบล๊กเมล์อะไรแล้ว ซึ่งถ้าทำ2ตอนจบ เดาว่าแฟนแม่งต้องรู้ตอนจบว่าโดนพี่ตัวเองด้วย (แบบดาร์กๆไปเลย เหมือน unsweet)

enozerzz .

ขออ่านก่อนเดียวมาอีดิทนะครับผม

มีหรอจะยอมง่ายๆแบบนี้ต้องทำอะไรอีกแน่นอนของมันติดใจแล้ว

ตอนต่อไปน้องจะมาแจมไหม๊นะ จะแฮปปี้หรือดาร์กเตรียมอ่านเลย