ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียผม (เกือบ) โดนข่มขืน 3

เริ่มโดย boy bdsm, สิงหาคม 26, 2018, 07:21:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boy bdsm

เมียผม (เกือบ) โดนข่มขืน (3)

ผม กับ เมีย ชอบเรื่องตื่นเต้น เร้าใจ กระตุ้นอารมณ์ ผมชอบให้เมีย แต่งตัวโป๊ โชว์หวิว ไม่ใส่ยกทรง ไม่ใส่กางเกงใน ออกนอกบ้าน ไปเดินในห้าง ในที่สาธารณะให้ผู้ชายคนอื่นมองเมียผม

ยิ่งเห็นผู้ชายคนอื่นมองเมียผม ผมยิ่งชอบ ยิ่งเกิดอารมณ์ พอกลับบ้าน ผมกับเมียก็จะเย็ดกันทันที โดยจินตนาการว่า ผู้ชายคนนั้น คนที่มองเมียผม กำลังเย็ดหีเมียผมอยู่

ตอนแรกที่ขอให้เมียผม แต่งโป๊ โชว์หวิว เธอก็ไม่ยอม แต่สุดท้ายก็ทนลูกตื๊อของผมไม่ไหว และผมก็สัญญากับเธอว่า แค่ให้เธอโชว์ ไม่ได้ให้ไปมีอะไรกับผู้ชายคนอื่นซะหน่อย เธอก็เลยยอม

ในระยะหลังๆ มา ดูว่าเมียผมจะมีอารมณ์ร่วม ให้ความร่วมมือในการแต่งโป๊ โชว์หวิว เป็นอย่างดี ในบางครั้งถึงกับยอมให้ผู้ชายคนอื่นแตะเนื้อต้องตัวได้บ้าง (แต่ก็มีผมตามดูอยู่ห่างๆ)

จนกระทั่งสัปดาห์ที่ผ่านมา ผมพาเมีย ไปกินข้าวที่ร้านอาหารแถวบ้าน เป็นร้านที่ไปประจำ เด็กรับรถก็เดินมาเปิดประตูให้เมียผมเหมือนเช่นเคย

แต่วันนั้น เมียผมใส่เสื้อคอกว้าง ไม่ใส่ยกทรง ใส่กระโปรงสั้น ไม่ใส่กางเกงใน ผมสังเกตเห็นเด็กรับรถมองร่องอกเมียผมไม่กระพริบตา แบบไม่เกรงใจผมเลย

จนกระทั่งเมียผมต้องพูดว่า "หิวข้าวแล้ว จะรีบไปสั่งอาหารก่อนนะ" เจ้าเด็กรับรถนั่นถึงได้หยุดมอง แล้วหลบให้เมียผม เดินออกไปจากรถ

ผมสังเกตเห็นเจ้าเด็กนั่น มองตามเมียผมที่เดินไป อย่างกับว่าคิดอะไรอยู่ในใจ
ผมมานั่งที่โต๊ะอาหาร ซึ่งตอนนั้น เมียผมได้สั่งอาหารไว้เรียบร้อยแล้ว  ผมบอกกับเมียว่า "เห็นเด็กรับรถนั่นมั๊ย ? มองเธออย่างกับอยากจะจับเธอไปเย็ดอย่างนั้นแหละ"

เมียผมก็บอกว่า "บ้า เด็กนั่นเพิ่งอายุไม่เท่าไหร่เอง จะมาคิดอะไรกับเธอ ที่อายุ 30 กว่าแล้ว"

ผมก็ท้าเมียผมพนันว่า "ถ้าเจ้าเด็กนั่นคิดอะไรกับเธอจริงๆ เธอจะกล้าให้มันจับเนื้อต้องตัวหรือป่าวล่ะ ?"

เมียผมนิ่งอึ้งไปพักนึง แล้วพูดว่า "ก็ได้นะ ถ้าเด็กนั่นคิดอะไรกับชั้นจริงๆ ชั้นจะยอมให้เด็กนั่น จับเนื้อต้องตัวได้ แต่เธอห้ามหึงนะ"

ผมก็รีบตอบตกลง (เพราะในใจก็ตื่นเต้น อยากเห็นเมียผมถูกผู้ชายคนอื่นลวนลามจริงๆ มานานแล้ว) ผมให้เมียผม เปิด Bluetooht ไว้ตลอดเวลา แล้วทำทีเดินไปหยิบของที่รถ แล้วก้มๆ เงยๆ หาของ ให้เจ้าเด็กนั่น เห็นร่องนม ร่องหีเธอชัดๆ ดูสิว่าเจ้าเด็กนั่นจะกล้าลวนลามเธอมั๊ย ? ถ้ามันกล้าลวนลาม แสดงว่ามันอยากจะมีอะไรกับเธอจริงๆ

เมียผม ก็รับปาก แต่ท่าทีก็ตื่นเต้นไม่น้อย ก่อนจะพูดว่า "ถ้าเกิดอะไรขึ้นมาจริงๆ ต้องไปช่วยเธอนะ เพราะยังไงก็ไม่ยอมให้คนอื่นมาเย็ดเธอจริงๆ หรอกนะ"

ผมมองตามเมียผมเดินไปที่ลานจอดรถ สักพักก็เห็นเจ้าเด็กรับรถนั่น เดินมาถามเมียผมว่า "จะกลับแล้วเหรอครับ"

เมียผมก็ตอบว่า "ยังไม่กลับ แต่น่าจะทำของหล่นไว้ข้างๆ รถ ก็เลยเดินมาหา"

เมียผมยังบอกให้เด็กรับรถช่วยหาของ "ถ้าเธอไม่ได้ทำอะไร ก็ช่วยพี่หาของหน่อยสิ ถ้าหาเจอพี่จะให้รางวัล"

ผมเห็น เมียผมทำทีก้มๆ เงยๆ หาของ แบบไม่ระวังตัว เจ้าเด็กรับรถนั่น มองร่องอกเมียผม มองลอดเข้าไปใต้กระโปรงสั้นๆ ของเมียผม แบบไม่เกรงใจ ไม่สนใจจะหาของเลย

ผมก็บอกกับเมียผมผ่านมือถือว่า "ให้ก้มๆ เงยๆ นานๆ ให้ถ่างขากว้างๆ  เด็กรับรถนั่นจะได้เห็นร่องหีเธอชัดๆ  ตอนนี้เจ้าเด็กรับรถนั่น กำลังนั่งยองมองใต้กระโปรงเธออยู่"

เมียผมบอกว่า "ไม่หวงชั้นเลยนะ อยากให้โชว์นม โชว์หี ให้คนอื่นดูจังนะ"

ผมก็หัวเราะเบาๆ แล้วพูดว่า "ก็แค่โชว์กระตุ้นอารมณ์  ไม่ได้ให้ไปนอนกับเจ้าเด็กนั่นซะหน่อย"
ระหว่างที่กำลังคุยกับเมียผม ผมก็ได้ยินเสียงเมียผมร้อง "อุ๊ย !!! เธอทำอะไรพี่น่ะ ?"

ผมได้ยินเสียงเด็กรับรถพูดว่า "โห เจ๊ โชว์ซะขนาดนี้ ผมขอจับนิดๆ หน่อยๆ ไม่เป็นไรมั้งครับ ? ควยผมแข็ง ตั้งโด่แล้วนะ ช่วยผมหน่อยเถอะ"

เมียผมพูดอย่างตกใจ แล้วถามว่า "จะให้ช่วยอะไร ?"

เจ้าเด็กรับรถนั่นพูดว่า "อยากเย็ดเจ๊สักครั้งนึงนะ ขอสักครั้งนะ จะไม่ลืมเลย"

เมียผมก็บอกว่า "มากไปหรือป่าวน้อง ? แค่พี่ยอมให้ บีบ จับ นี่ก็มากเกินไปแล้วนะ ? พอเหอะ"

ผมได้ยินเสียงเมียผมคราง สูดปากเสียว แบบเบาๆ ผมก็พอเดาได้ว่าเกิดอะไรขึ้น

ผมถามเมียผมเบาๆ ว่า "จะให้เดินไปหาหรือยัง ?"

เมียผมก็บอกว่า "ยังไม่ต้อง"

เด็กรับรถ ก็คิดว่า เมียผมพูดกับเค้า ก็ถามเมียผมว่า "ยังไม่ต้องอะไรเจ๊ ?"

เมียผมก็พูดไปว่า "ยังไม่ต้องหยุด ให้ทำต่อไปเรื่อยๆ"

เด็กรับรถ หัวเราะแบบได้ใจ ก็ยิ่งทำเมียผมมากขึ้น ( ผมได้ยินเมียผมครางเสียงดังมากขึ้นๆๆ )

ผมนั่งฟังผ่านมือถือ ใจนึงก็เป็นห่วงเมียผม ใจนึงก็อยากจะให้เด็กนั่นลวนลามเมียผมมากกว่านี้

จนกระทั่งได้ยินเมียผมพูดว่า "ไม่ไหวแล้ว พอเหอะ หยุดได้แล้ว"

ผมได้ยินอย่างนั้น ก็รีบเดินไปที่รถทันที เห็นเจ้าเด็กนั่นกำลังลวนลามเมียผมอยู่ในมุมมืดของลานจอดรถแบบไม่สนใจว่าใครจะเดินเข้ามาใกล้ๆ หรืออย่างไร

ผมเห็นเจ้าเด็กรับรถกำลัง จูบปาก ดูดลิ้นเมียผม มือมันก็บีบขยำเต้านมเมียผม อีกมือก็ล้วงเข้าไปในกระโปรงผ้ายืดสั้นๆ ของเมียผม เสียงดังแจ๊ะๆๆๆๆ เหมือนกับว่า น้ำหีเมียผมกำลังฉ่ำแฉะ เต็มรูหีประมาณนั้น  ผมยืนดูสักพักจนตั้งสติได้ แล้วพูดว่า "เฮ้ย !! ทำอะไรน่ะ"

เจ้าเด็กรับรถนั่น ตกใจ รีบปล่อยมือจากเมียผม แล้วยกมือไหว้ผม ไม่ให้เอาเรื่อง แล้วรีบวิ่งหนีไป

ผมพาเมียเดินกลับมาที่โต๊ะอาหาร ถามเมียผมว่า รู้สึกอย่างไรบ้าง ที่โดนเจ้าเด็กนั่นลวนลามขนาดนั้น

เมียผมบอกว่า "ถ้ามาช้ากว่านี้อีกสักนิด คงจะเคลิ้มยอมให้เจ้าเด็กนั่นลากไปเย็ดจริงๆ แล้ว"

ผมได้ยินอย่างนั้น ก็ยิ่งมีอารมณ์ แล้วบอกพนักงานร้านอาหารให้ห่ออาหารที่สั่งใส่กล่องกลับบ้าน แล้วผมกับเมียก็รีบกลับบ้านมาเย็ดกันต่ออย่างมีอารมณ์ โดยขณะที่ผมกำลังเย็ดเมียผมอยู่ ก็จินตนาการว่า เจ้าเด็กรับรถนั่น กำลังเย็ดเมียผมอยู่ด้วย

เรื่องของผมก็ประมาณนี้ครับ

ผมก็ไม่แน่ใจว่า สักวันหนึ่ง หากผมกับเมียผม ยังทำแบบนี้อยู่อีก เมียผมจะพลาดโดนผู้ชายคนอื่นเย็ดจริงๆหรือป่าว ? (แต่ผมก็อยากเห็นแบบนั้นจริงๆ นะ แต่เมียผมยังทำใจไม่ได้)

hanabombam

PEE WAII

code47

รอบหน้า อาจเริ่มให้จับให้ดูดไปก่อน

breakskyp

ตื่นเต้นเร้าใจมากเลยครับ ขอบคุณมากครับ

neoglaradar

ติดตามอย่างใกล้ชิดครับผม

จะมีฉากแอบกลับไปร้านนวดไหมครับเนี่ย
อยากเห็นจัง อิอิอิ

nuinoinaja

elviswhat

ผมว่าเดี๋ยวต้องมีพลาดบ้างละแบบนี้

Icez Pimtong

น่าจัดให้เมียโดนเอาแบบสุดๆเลยครับ