ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Rocket Monkey] Matsuri tte lina เทศกาลลงแขก [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 27, 2018, 07:01:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ae Haha

นางเอกคงโดนทั้งหมู่บ้านแน่ๆ เหมือนโดนหลอกมาเทศกาล คงเป็นที่รู้จักใกล้ชิดของคนในหมู่บ้าน ปีหน้าคงมาอีก 

HypN♥s

อ้างจาก: (จิ๋ว) เมื่อ สิงหาคม 27, 2018, 11:34:37 ก่อนเที่ยง
จบแบบใจกระเจิงอ่ะจิ  ไม่น่าอยากรู้อยากเห็นเล้ยเรา
::Waiting::

ขอบคุณที่แปล&ปันค่ะ ::Thankyou::
ใจกระเจิง แบบใจแตกหรือเปล่า  ::Grimace::  ::JubuJubu::

Ke2l3e2oS

wender_111

หลังจากนี้ภรรยาก็จะไปเป็นผู้ดำเนินงานเทศการทุกวันตามบ้านทุก ๆ คน ฮิ้วววววว
แฟนตูนเลิฟฮินะ

(จิ๋ว)

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ สิงหาคม 27, 2018, 11:46:10 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: (จิ๋ว) เมื่อ สิงหาคม 27, 2018, 11:34:37 ก่อนเที่ยง
จบแบบใจกระเจิงอ่ะจิ  ไม่น่าอยากรู้อยากเห็นเล้ยเรา

ขอบคุณที่แปล&ปันค่ะ ::Thankyou::
ใจกระเจิง แบบใจแตกหรือเปล่า  ::Grimace::  ::JubuJubu::

อาจแตกต่างกันตรงที่ ถ้าใจแตกนี่เหมือนวิ่งไปหาเรื่อง รนหาที่ แต่ใจกระเจิงนี่มันอยุ่ของมันดี ๆ ก็ทำให้ข้ามเส้นออกไปหาเรื่อง ละม้างคะ ทั้งสองอย่างกลับมาได้ แต่ใจกระเจิง คงกลับสู่สภาพปรกติได้เร็วกว่า   ::Grimace::  ทำเป็นรู้ดีไป   .... อะไรก็ม่ายรู้  ::Ahh::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

sohee1412.

tongjedsada

ดุลูกเฉย 5555555 ตอนจบลูกน่าจะหาทางเข้ามาในห้องจนได้ แน่ๆโดนดุยังงี้ 

HypN♥s

อ้างจาก: (จิ๋ว) เมื่อ สิงหาคม 27, 2018, 12:24:06 หลังเที่ยง
อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ สิงหาคม 27, 2018, 11:46:10 ก่อนเที่ยง

อาจแตกต่างกันตรงที่ ถ้าใจแตกนี่เหมือนวิ่งไปหาเรื่อง รนหาที่ แต่ใจกระเจิงนี่มันอยุ่ของมันดี ๆ ก็ทำให้ข้ามเส้นออกไปหาเรื่อง ละม้างคะ ทั้งสองอย่างกลับมาได้ แต่ใจกระเจิง คงกลับสู่สภาพปรกติได้เร็วกว่า   ::Grimace::  ทำเป็นรู้ดีไป   .... อะไรก็ม่ายรู้  ::Ahh::
ใจกระเจิง ยังพอเรียกกลับมาได้ แต่ใจแตก นี่สงสัยกู่ไม่กลับ (หรือเปล่า)  ::Shower::

nokiaon2

เจอล่อเยอะติดใจ ไม่ไปไหนแล้ว อยุ่หมุ่บ้านนี้ตลอดไปแน่นอน

pongharu

ดุลูกให้ออกไปก่อน แต่ตัวเอง ติดใจงานเทศกาล ชอบเที่ยวงาน

Ongard okokkub

หมูบ้านอะไรเนี่ยย555+

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน
แบน 90 วัน

Clock “work” Planet

jachal

ผูกมิตรด้วยการโดนลงแขกแบบนี้ คงหลายน้ำ

ตอนจบลูกชายจะมาเล่นด้วนแน่::KO::

B&B

โอ้วววว~ วันนี้ท่านไม่เสิร์ฟของหวาน ดีแล้วครับ ของหวานเยอะเกินไปเดี๋ยวคนทั้งบอร์ดจะเป็นโรคเบาหวานซะก่อน อิอิ

ตอบจบคงไม่รอดหรอกครับ

แล้วเท่าที่เดาดูนะ ในเหล้าที่ดื่มผู้ใหญ่บ้านน่าจะใส่ยาด้วยแน่เลย ดูจากอาการของคุณแม่นะ

ปล.1 ว่าแล้วต้องไม่รอด เพราะดูจากที่ท่าน Tag ก็พอเดาได้ แต่ถ้าไม่มีก็เดาง่ายอยู่ดี ดันให้ขออ่านตอนท้ายๆ เลยนี่น่า
ปล.2 รู้สึก Tag หายไปอันนึง นั้นก็คือ Gangbang
ปล.3 ลายเส้นของเรื่องเป็นอะไรที่น่ารักมากกก ตัวละครหญิงนะ หน้ากลมดีเหมือนซาลาเปาเลย แถมวาดคุณแม่โครตน่ารักเลยย
ปล.4 เดี๋ยวอีกสักพักคุณพ่อก็ตามไปร่วมกับคุณแม่แน่เลย อิอิ
ปล.5 ขอบคุณครับ
ปล.6 เอาอีกๆๆ อยากได้อะไรแบบนี้อีก

เห็นมีคนบ่นๆว่ามีแต่หวานๆ เลยเอาปลาร้ามาให้อ่านกันมั่ง แก้เลี่ยน

แต่เยอะๆก็ไม่ไหวเหมือนกันนะ ให้ @kater เค้ารับเหมาไปคนเดียวเหอะ ผมนานๆแจมที

siwapeeza

ตอบจบ นางเอกน่าจะติดใจนะนี่ 5555  หรือลูกๆก็เล่นกันอยู่หรือเปล่าเทศกาลนี้นี่