ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บาปสวาท ตอนที่ 3 (ลำดับใหม่) พงษ์เทพกระเด้าชำนาญ

เริ่มโดย kobkobkob, สิงหาคม 27, 2018, 01:24:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phoowadol

::HeyHey:: อีกแล้ววววววว น้องว่าน. รอดปากเหยี่ยวปากกา มาได้อีกแล้ว. แต่ดูเหมือนจะมีโจทย์ใหม่ให้แก้นะ. เอาไงดีหละ ตังค์ไม่มี. โทรฯก็ไม่มี อืมไปโรงแรมรึ. เออจะเข้าทางเจ้าtaxi เอานะสิ. เผลอๆ ค่าtaxi ไม่ต้องจ่าย แถมยังจะได้เงินใช้อีกต่างหาก. ตาอยูจะคว้าพุงไปกิน รึเปล่า. อูย.  แค่คิดก็จะปริ๊ดๆ. แล้วนา ท่านพงษ์เทพ. อิอิ

วรวุช พุทธสมาน

อย่านะ ไม่เอาโชเฟอร์สิ อุตส่าห์รอดจากหลายๆคนมาได้ ลุ้นมากครับ

panax

จะได้ปลดปล่อยกับของใหญ่ แต่เป็นคนขับแท็กซี่อะสิครับ

Ken Tip

ตื่นเต้นมากครับเรื่องนี้ น้องว่านจะเสร็จใครเป็นคนแรก อยากเห็นลีลานายยุทธ

jjhj1988

จะหนีเสือปะจรเข้อีกมั้ยคับ
ดูท่าคนขับคนนี้ก็ใช่ย่อย

muzachi

asdf4321

รอดโดนสวิง จะรอดแท๊กซี่ไหมเนี้ยะ
ขอบคุณมากๆครับ
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

blackjack

::Dribbling:: สงสัยจะโดนแท็กซี่เอาไปกินซะแล้วแบบนี้ไม่มีตังค์จ่ายเขานี่เรา เห้ยเร็วๆ นะกำลังเดินเลยอารมณ์เรา

hanabombam

แบบนี้ก็เข้าทางเฮียเขาอ่ะสิ ถึงกับสไลด์ตัวหนอนแล้ว ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

swss2511

M60A3

ลุ้นต่อครับว่าน้องใบว่านจะผ่านคืนนี้ไปยังไง ว่าแต่น้องจะโทรหานายยุทธยังไงในเมื่อลืมโทรศัพท์

eka1325

ลุ้นใบว่านทุกตอนเลยจะโดนใครจัดการไหม  ออกมาจากงานซะแล้ว  สนุกมาก  ขอบคุณครับ

tantawanjames

หนีออกมาได้ แต่จะมาโดนพี่แท็กซี่จัดให้มั้ยเนี่ยไม่มีตังต์ด้วย

bluesky11

น้องว่านทำให้ได้ลุ้นตลอด ว่าจะโดนเมื่อไหร่ หรือจะรอดไปยังไง ขอบคุณที่แบ่งปันความสุขครับ