ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน My Boss

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 03, 2018, 05:53:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bakka

เรื่องความเงี่ยน

ไม่เข้าใครออกใครจริงๆด้วย

hnongkungja

phoenix

ประสบการณ์กับหมอฟันท้อง...น่าสนใจครับ

atomicbear

ฝากเนื้อเชื้อไว้กับสาวท้องจนติดใจ แล้วจะหนีไปไหนได้

axolotss

เป็นบทเรียนสอนผัว ว่าต้องเบิร์นเป็น ไม่งั้น เมียติดใจคนอื่นแน่ๆ

eak3799

อ่านเพลินเลย. จนคิดถึงสาวท้องเลยครับท่าน

CandyPop

ทำถูกแล้วครับ กับคนมีเจ้าของ ปัญหาจะตามมา

Deja Bison

พี่แนนติดใจเข้าแล้ว อย่างนี้คงจะยอมหมดทุกอย่าง

ryu

หมอแมนสุดยอดจริงๆ
ตัดใจง่ายดาย วิชาไร้ใจสุดยอด

Chatchay Kong

Blue Eye

จัดใหญ่กับเจ้านายเลยนะครับ แล้วจะชิ่งอยางไรดี

kvachira

โกรธหรือเสียดายกันแน่เนี่ยหมอแนน 5555

offroad

naja313