ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน My Boss

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 03, 2018, 05:53:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

piga1979

feedmillman

rastafari69

คุณหมอก็หน้าจะเก็บใว้ทั้งสองคน ไม่หน้าทำร้ายจิตใจพวกเธอเลยนะครับ ระวังของขาดนะครับ

MirrorAce

หาหนทางเก็บไว้ทั้ง2เลยครับ ไม่ก็หาสาวใหม่แล้วชิ่งเลย

BabyFace

สำหรับตอนนี้ออกแนวสาย Dark มากๆ จริงๆไม่ชอบอ่านแนวนี้  แต่ที่ผ่านมาเนื้อเรื่องได้อารมณ์เลยอ่ายซักนิด  ก็มีหลายช่วงที่รับได้บางช่วงก็ต้องผ่านๆก่อน  ::Crying::

Yakuzajung

nilnil

ผู้หญิงตอนท้อง ก็เลยไม่ต้องกลัวท้องอีก ความต้องการเลยมากหน่อยหนะ

latipk

เปิดฉากอย่างเร้าใจ ตอนจบตัดขาดแบบไม่เหลือใยเลยครับ
หมอแมนร้อยรู

mootest

อ่านถึงบอกว่าตัดจบนี่กัดลิ้นกระอักเลือดเลย

พี่เบิร์ดนี่ท่าทางไม่จัดให้แฟนเลยมั้งเนี้ย พี่แนนถึงโหยหาความรักความเมตตาขนาดนี้

Au Nanma

ไรต์ใจร้ายว่ะหลอกให้บอสติดใจแล้วชิ่งหนี

Anawat Por