ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน My Boss

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 03, 2018, 05:53:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

targus

ใจร้ายจัง  แต่ก็น่าจะเป็นเรื่องที่ถูกต้องนะ

subanrl2

สาวท้องน่าเร้าใจเหมือนกัน
แต่ตัดใจ เดินไปข้างหน้าดีกว่า

We love you so much

ทำไมหมอสาวดูร่านจัง พี่เบิร์ดนี่กามตายด้านมั้ยเนี่ย สงสัยาุดท้ายแล้วหมอแนนคงยอมเป็นทาสบำเรอกามให้หมอแมนไปเรื่อยๆแน่เลย

NSK

cavagna

ผมเข้าใจคุณไรเลย เป็นผมก็ต้องเลือกน้องตอก ที่สาวกว่าและสดกว่า และที่สำคัฯคุณแนนเธอยังมีผัวอยู่เลย ทำถูกแล้วครับ

namogt

พี่แนนติดใจมาก แต่ก็นะผู้หญิงมีลูกกับสาวๆผมก็เลือกสาวๆครับ

FRA5M2

หมอแนนติดใจ หลงจนไม่ลืมหูลืมตาแล้วนะ แต่เก็บเอาไว้ก็ดีนะครับรุ่นนี้เป็นงานตามใจดี อิอิ

wawer nakorn

เล่เจ้านายหลงจนไม่ล่มหูล่มตาไปเลย

wjoe44

rangsitboyyy

bossbellbest

Sos Pop

พี่แนนติดใจขนาดนี้ ไม่ปล่อยง่ายๆหรอก

audius karuna

ตัดจบแบบนี้จริงๆเหรอครับ มันดูขาดๆอะไรไปนะครับ น่าจะมีจัดหนักจัดเต็มส่งท้ายก่อน

number6

สงสารหมอแนนจัง มันส์กันจนมีเยื่อใย หมอแมนจะจากไปทิ้งไว้เพียงความทรงจำแล้วหรอเนี่ย สงสัยจะได้ทิ้งท้ายก่อนอำลาวงการอย่างหนักหน่วง

yu_ei

อืมมม. ความตัวเลือกเยอะก็ดีอย่างนะ จริงๆ หมอแนนน่าจะหักห้ามใจมากกว่านี้หน่อย ยังไงก็ชู้กันนิ