ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน My Boss

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 03, 2018, 05:53:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pond06931

ไปทำให้หมอแนนตืดใจจนไม่อยากปล่อยซะแล้ว

AABB BBAA

เจ้ครับ เจ้จะมาทิ้งลูกทิ้งผัวแบบนี้ไม่ด้ายยยยยยย!

bigpooh

ตกงานเลย หรือจะไม่ ดูแล้วน่าจะรอดน่า

flask

น่าปวดหัวจริงๆแหละ
แหนมตุ้มจิ๋วก่อเรื่องจริงๆ

jame dean

PPkung

จะมีอะไรมาให้ลุ้นอีกไหมนะ
กำลังฟินเลย ขอบคุณครับ

Tee001

dddsss

มีเจ้านายใจดี ก็ดีอย่างนี้แหล่ะ

PU Dum

พี่เเนนน่าจะหลงมากกว่ารักน่ะ​  แต่ก็อัตรายมากด้วยผัวเค้าจะจับได้วันไหน

fourze22

เลิกทำไม ต่อรองเลย ว่าขอมีเมียเพิ่ม รับได้ก้ออยุ่ รับไม่ได้ค่อยเลิก

tatong2222

หลงชู้​ จนหน้ามืด​ตามัวถึง​ขั้น​จะ​เลิกกัน​กับ​สามีเลยเหรอ​ รสชาติ​ที่หมอแมนจัดให้​นี่ช่าง​มี​อานุภาพ​รุนแรง​มาก​

Apisak Bunrotchu

หมอแนนต้องง้อควยแมนอยู่แล้วติดใจซะขนาดนั้น

kidzero

เรื่องนี้นี่อ่านแล้วทำให้รู้สึกอยากลองจริงๆ แต่คงยาก 5555 แต่ผมก็คิดแบบไรท์นะ ถ้าเรื่องเงินไม่ใช่ปัญหา หาสาวฟันดีกว่า มันฟิลต่างกับการซื้อกินจริงๆ