ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน My Boss

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 03, 2018, 05:53:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lolGoodดีย์

1819

แนน ริจะมีชู้ ก็ต้องเข้าใจสถานะภาพของแมนด้วย ถึงจะ วินวิน
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

touleklek

ไม่รู้ว่าเป็นความรักหรือความหลง เนอะ

peteblack

pasawat

hikarunaka

eark108

หมอแมนอย่าใจร้าย แถมให้สักดอกก่อนชิ่งก็ยังดีนะ

hamyaiyao

ตอนหนุ่มๆเมียท้องก็ไม่ได้เอา แต่ไปเอากิ๊กแทน ถ้ามีโอกาสใหม่จะลองเอาแบบแนนบ้างจะรู้สึกรสชาติเป็นไง ตอนนั้นคิดอย่างเดียกลัวโดนลูก

aek

ถ้าเลิก็จะไม่มีที่แสดงความสุขไปอีกคนนะครับ

tasoak

หนีครับหนี เริ่มทำตัวเป็นเจ้าของแล้ว ก็ถึงเวลาต้องชิ่งซักที

knotmild

Manote13022526

ikarishinji

รัก​หลาน​มาก ไป​เยี่ยม​ถึง​ใน​ท้อง อิอิ

odzodz

พี่เบิร์ดแม่งก้น่าจะแอยมีเหมือนกันแหละ

sohot7

อ่านต่อมาเรื่อย น่าติดตามมากกก ว่าจะมีอะไรมาให้ลุ้นอีก กำลังฟินเลย ขอบคุณครับ