ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน My Boss

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 03, 2018, 05:53:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tamsabai

munkza

ติดใจลีลาชู้จนจะหย่าเลยหรอคุณแนน แต่ก็นะว่าไม่ได้หรอกแมนเองก้ให้สิ่งที่ผัวเก่าไม่สามารถให้ได้นี่นา ยังไงก็ต้องหวั่นไหวอยู่แล้ว

johnywalker

สมกับเป็นหมอฟันจริง ๆ ฟันเป็นอย่างเดียว รับผิดชอบไม่เป็น ผมก็มีเพื่อนเป็นหมอฟันนะ เงินเดือนเริ่มต้น ถ้าวิ่งรอกทำงาน แสนกว่าเลย หมอฟันพึ่งจบนี่รายได้ดีจริง ๆ

peristalsis

ราเชน เชน พรหมใจ

limousinedk

คือแบบว่าหมอแนนหลงจริงอะไรจริง ถึงขัั้นที่ว่ากล้าอย่าแล้วจะอยู่ด้วยกันเลย เหมือนไม่กลัวผลอะไรตามมาเลย ถ้ากล้าขนาดนี้หมอแนนเปิดเผยไม่ปิดบังผัว หมอแมนซวยแน่

1a:bcd

ลูกผู้ชายต้องมีจิตใจโหดแบบนี้แหละครับ

audy11

::HeyHey::สมกับเป็นหมอฟันจริิงๆครับ ฟันแล้วทิ้งสะด้วย อิจฉาหมอจังครับ

pp290331

ถึงไม่สดไม่ซิง แต่รวยนะครับ อิอิ

jopjung

เป็นหมอฟันเลยได้ฟันหมอ ตอนจบไม่ต้องพูดถึง อยู่คลีนิกเดิมไม่ได้ชัวร์

toeylogic

หลงเรียบร้อยแล้วล่ะแบบนี้ ไล่เค้ายังจะไปอ้อนเค้าอีกนะแหมม

123non

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ เป็นผมก็ต้องเลือกตอง แค่นี้ก็ปีนต้นงิ้วไปหลายต้นแล้ว จัดแนนจนคลอดเลยครับ

Gumg

panya kaimookdee

คลินิคนี้อยู่ไหนสงสัยต้องตามไปครับ