ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน My Boss

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 03, 2018, 05:53:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Paragraph<BB>

ผู้เฒ่าเซราะกราว

หมอแมนนี่มีฝีมือจริงๆ ขนาดทำให้หมอแนนติดใจจนจะยอมเลิกกับพี่เบิร์ดเพื่อมาเอาหมอแมนเป็นผัว.....แต่หมอแนนจะทำอย่างไรนะเมื่อหมอแมนบอกว่าเลือกเด็กสาวแทนหมอแนน  ก็คงจะต้องกลับไปกินน้ำพริกถ้วยเก่า....อิอิ

zaxziler

zabnk49za

ที่ทำงานมีคนชื่อพี่แนนเหมือนกัน ได้อารมณ์สุดๆครับ

[Alt]air

ไรต์ทำหน้าที่ดีจนเกินหน้าสามี พี่แนนเลยหลงหัวปักเลย แต่อย่าเผลอปั้นน้ำเป็นตัว ฝากไว้ให้พี่แนนละกัน งานจะเข้า

cologo12

Boran Mark

ตัดใจเถอะครับ เดี่ยวผัวเธอก็ต้องรู้

Kritpidech Prasertmekakul

อยากรู้ตอบจบว่าพี่แนนจะทำให้หมอแมนใจอ่อนได้มั้ย

Biggun Fotoholic

มันก็ไม่แปลกนะ มีอะไรกันตั้งแต่ก่อนคลอด จนหลังคลอด มีกันบ่อยกว่าผัวตัวเอง ยังไงหมอแนนก็ติดแน่นอน และด้วยความเป็นหญิง พอติดใจแล้วก็กลายเป็นรัก คิดเลยเถิดไปไกลเลยนะเนียะ ... แบบนี้ต้องถอนตัวโดยเร็ว

phu_nun

จัดซะติดใจ จะให้ไปง่ายๆได้ไง อิอิ

mighty

น้องตองจุดเริ่มแห่งจุดจบของแนนแล้วหมอแมนจะเป็นยังงัยหากยังไม่หยุดเอาไม่เลือกแบบนี้อาจจะถึงจุดจบแบบไม่ทันเริ่มก้ได้นะ

darksoul

Man_On_The_Moon

ขอบคุณมากครับสำหรับเรื่องสั้นนี้ รอเวคเตอร์อยู่นะครับกำลังเข้มข้นเลย

797979

แล้วบทสรุปของเรื่องจะเป็นยังไงนะเนี่ย

beeminho

หมอแมนเตรียมตัวหาที่ทำฟันใหม่ หญิงใหม่ก็น่าจะมีด้วย