ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน My Boss

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 03, 2018, 05:53:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

parameter

มีต่อแน่นอน พี่แนนทนไม่ได้ที่จะขาดแท่งเอ็น ต้องมาอ้อนวอนแน่

dryice32

น่าสงสารหมอเบิร์ดสุดๆ ที่ขยันทำมาหากินมากเกินไป เมียเลยมีชู้ เศร้าจัด เลยนะเนี่ย แต่หมอเบิร์ด ไปตจว เรื่อยๆอาจมีกิ้ก เยอะแยะ ก็ได้นะ

Salim Salim

มาทั้งผีไอ้ปัน แล้วยังมี "องค์ศักรินทร์" ยังหนีไอ้พี่ยม(เป็นต่อ)มาลงอีก เฮ้ย เฮ้ย เฮ้ย แล้วหมอแนนจะไม่หลงได้งัย...เฮ้ย เฮ้ย เฮ้ย  ::JubuJubu::

Mr. Tee

้hihi1112

ครูจัดไปแล้ว รุ่นน้องก็จัดไปแล้ว หัวหน้าก็จัดไปแล้ว ต่อไปอะไรดีครับ

nonny

อื้อหืออ ชอบรุปประกอบ จินตนาการไปไกลเลย

etracker

โอว แจ่มเลยครับ แต่ถ้าเป็นผมคงต้องเลี้ยงไว้นานๆ หน่อย พี่แนนสวยขนาดนี้ ถ้าตัดสินใจไปหาน้องตองนี่ นอกจากใหม่สดซิงแล้วต้องแจ่มจริงนะครับ

yuta279

หมอแนนกลับมาอ้อนแบบนี้ จะเลิกได้ลงหรอครับ ยังไงน่าจะเก็บไว้เรื่อยๆ ถ้าไม่มีเรื่องงี่เง่านะ

theoza007

เป็นเรื่องสั้นที่โคตรเร้าใจ 
อ่านง่ายไม่สั้นไม่ยาวเกินไปด้วย สนุกมากครับ

elviswhat

หลง ... จนจะหย่าไปมีใหม่เลยหรอนิ โธ่ แนน

thisisbest

อารมณ์ผู้หญิงหลังคลอด แต่ถ้าเลิกกับผัวแล้ว ไปมาๆก็โอมั้ย

ponchan80

อารมณ์ผู้หญิงหลังคลอดหมอแนนกลับมาอ้อนแบบนี้ จะเลิกได้ลงหรอครับ ยังไงน่าจะเก็บไว้เรื่อยๆ

อ้างจาก: thisisbest เมื่อ กันยายน 04, 2018, 12:11:44 ก่อนเที่ยง
อารมณ์ผู้หญิงหลังคลอด แต่ถ้าเลิกกับผัวแล้ว ไปมาๆก็โอมั้ย

อ้างจาก: yuta279 เมื่อ กันยายน 03, 2018, 11:55:26 หลังเที่ยง
หมอแนนกลับมาอ้อนแบบนี้ จะเลิกได้ลงหรอครับ ยังไงน่าจะเก็บไว้เรื่อยๆ ถ้าไม่มีเรื่องงี่เง่านะ

ก็อปมาตอบแบบนี้  แบนซะกี่เดือนดีล่ะเรา

ss24p

โหดเหี้ยมใจร้ายมากครับ แต่เจอผู้หญิงวอแวแบบนี้ก็ไม่ไหวเหมือนกันนะ หึงเกินไป น่ากลัว แหม่ แถมคลิปเสียงไปอีก ชอบมากครับ

abfun

โห   โหดด อะหมอ   นี่กะฟันดะให้สมชื่อหมอฟันเลยนะเนี่ย

eak111

เอาจริงๆ อิจฉาwriterนะครับ น้องตองนี่ก็ถ้าเป็นผมคงเก็บไว้ยาว
พี่แนนนี่ก็น่ากลัวไปนิด

ว่าแต่ขอถามหน่อยสรุปแล้วน้องตองไปเที่ยวกับแฟนแล้วเป็นไงมั่งครับ
อยากรู้แนวทางการตัดสินใจของwriter