ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน My Boss

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 03, 2018, 05:53:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jackboston

น่าจะค่อยตะล่อมเข้าฮาเร็มนะครัช

sai999

rak9897925

เล่นนายจ้าง แล้วหนี ยอมไม่ได้ ขอบคุณครับ

singkanong

สุดยอดเลยหมอแมนฟันแล้วจากตัดใจได้ ว่าแต่หมอแนนจะดึงให้อยู่ต่อได้ไหมแห่ะเป็นกำลังใจให้ครับท่านผู้แต่ง

saturn

ติดใจชู้มากกว่าผัว  เหตุเพราะผัวไม่เอาตอนท้องนี่แหละ

UTL

namnami

Mcc My

พี่แนน มีเผลอใจแบบนี้ จะติดใจไหมครับเนี้ย

ruby31797

ทำให้เจ้านายสาวติดใจ ติดหนึบ ไปไหนไม่ได้ จริงๆ
แล้วจะเป็นอย่างไรต่อไปล่ะ น่าติดตามดูครับ

Sammee MV Agusta

นี่คือข้อดีของการเป็นหมอใช่ไม  มีตัง  หางานง่ายหาหีก็ง่าย

WhiteNagas

เห้ย พี่จะตัดจบอะไรกันแบบนี้ไม่ได้ 5555
แต่สงสัยว่า หลังจากพี่แนนเค้าคลอดแล้ว เค้าได้กลับไปเอากับพี่เบิร์ดบ้างมั้ยเนี่ย

pj762856

เดาว่าจบแบบเสร็จหมอแนน  โดนหมอแนนตอนแน่ๆ แล้วหั่นศพ

Solahuddin Winner

ผีไอ้ปั้น เฉียบขาดเลย จัดกาดเจ้านายให้อยู่หมัดเลยครับ

Suthep Piyapongpaisan

สงสัยจะใจอ่อนเพราะลูกอ้อนหรือเปล่า

tor141214

พี่แนนคงติดใจน้องแมน จนไม่ยอมให้ไปไหนแล้ว