ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน My Boss

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 03, 2018, 05:53:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jumpman

Ram PakVan Rachawong

อ้าวไรท์โหดร้ายอีกละ กำลังลุ้นเลย ผมกำลังอยู่ในสถานะการเดียวกับไรท์เลย(ชู้)  อยากรู้ว่าไรท์จะแก้ปัญหายังไงเผื่อผมเอาไปปรับใช้

roomming99

พี่แนนดูโมโหร้าย ยั้งงี้เรียกกินบนเรือนขี้บนหลังคาป้าว

animaru17

เอ้า ไหงจบห้วนๆแบบนั้น จัดให่สาสมก่อนสิ

upperbound

ถ้าปล่อยต่อไปจะยืดเยื้อนะท่าน ขอเตือน แต่ก็แล้วการตัดสินใจครับ

veget

immortalrune

แมนใจร้ายจุง ทิ้งแนนได้ไง ทำแบบนี้ไม่ต้อง ต้องให้แนนป่องก่อน แล้วค่อยทิ้ง เลวมะ 555+  ::Evil::

jjgreat

มีเด็กสดๆซิงๆเลือกไม่ยากอยู่แล้ว ยังดีที่พี่แนนไม่ท้องนะ

Peachanun Paetwong

::JubuJubu::งานนี้ขอกราบเปนลูกศิษย์ได้ปะคับ

anigkanjana

แหม๋ ทำไมหมอแมนไม่จัดพี่แนนให้ท้องล่ะครับ เรื่องราวคงไม่เป็นแบบนี้แน่นอน

ลิตเติ้ล ปรื๊น ผู้น่ารัก

อารม หมอ แสนเหมือน คน เหงา แล้วมีคนมาเติมเต็มเลย ติดใจม้งครับ. แต่จริง ๆ ก้สงสาร หมอเขานะครับ

kit2516

ผัวไม่เย็ดพักเดียวติดใจของชายชู้ซะแล้ว

verbatim

กำ ตัดจบซะงั้น
ผมว่าน้องตอง น่าจะดีกว่านะ