ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน My Boss

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 03, 2018, 05:53:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

alittleboat

ตีดจบแบบนี้ค้างอ่า พี่แนนคงยอม แล้วสวิง2-1เลย

เจนณรงค์ หอมหวล

แข้มมากบอกตัดคือตัดไม่มีเลี้ยงต้อยอ่อยไว้กินวันต่อไปเลยหรือ

XYZ

หมอแมนน่าจะมีของดีกว่าหมอเบิร์ดมาก พี่แนนถึงติดใจ แต่ถ้าพี่แนนยอมหน่อยงานนี้มีลุ้น 2-1

ขอบคุณมากครับ

say4444

เป็นผมไม่กล้าที่จะตัดหมอแนนแน่ๆ

blackjack

::Bloody:: แสดงว่าลีลาร้ายขั้นเทพพี่เขาถึงได้ติดใจขนาดนั้น ว่าแต่จบแล้วเหรอครับ

Mix_Xer

ไม่เอาดิ ไม่ตัดจบนะไรต์คนดี​ พี่แนนต้องโดนสั่งลาชุดใหญ่สิ​ไรต์ต์​ต์

paisan

akennya

napakon

จะเจอหมอแนนแสนสวยจับเป็นสามีจริงๆ เข้าแล้ว

biggiggog

งานนี้ท่าทางหมอแนนจะจริงจัง
ก็เตรียมจะเลิกกับผัว เพื่อมาอยู่ด้วยกัน
ระวังโดนยิงกบาลแล้วกัน ::Horror::
ขอบคุณมากๆครับ

Nave Hunt

รัตนากร เอกจิตร

สนุกมากเลยอ่านไปแล้วเสียวมากๆ ฝีมือการเขียนดีมากๆครับ ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

097898117

::Ahoo::ถ้าเรื่องจริงนี้ไรท์ต้องระวังโดนคนตามมายิงหรือกระทืบนะครับ สองรายละ55 5มันเสี่ยงแต่ก็ตื่นเต้นผมเข้าใจอะนะ เคยเหมือนกัน

yatchy

ทิ้งก็น่าเสียดายนะ แต่นั่นแหละครับสดๆดีกว่า