ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน My Boss

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 03, 2018, 05:53:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

arainia

เป็นเรื่องขึ้นมาละสิ ความเงี่ยนมันจะพาซวยรึเปล่าเนี่ย นั่นเมียชาวบ้านนะนั่น

AKE- -DK

ถ้าให้เลือกคนผ่านชาบมาแล้วกับเด็กวัยใสสดๆซิงๆ ก็มีแต่คนเลือกสีๆซิงๆหล่ะนะ แต่ถ้าเก็บได้ทั้งหมดคงจะดีไม่ใช่น้อย

B C

โดนจับได้ว่ามีคนอื่นก็ทิ้ง  (แต่ก็...ตั้งใจอยู่แล้วนิ)  :(

llar

ความใคร่ไม่เข้าใครออกใครจริงๆ ขนาดจะหย่ากับแฟนเลย

pazzini

ไม่เชื่อว่าจบ พระเอกต้องเปลี่ยนใจเพราะเงี่ยนสิ 55

Samphan Sirisam

deamondear

aom43104

::Bloody:: อืมมม อ่านตอนนี้ผม รู้สึกทั้ง เสียว สนุก แล้วก็สงสารในเวลาเดียวกัน สงสารทั้งปัญหาของไรต์ แล้วก็ตัวหมอแนนด้วย แต่ก็สนุกกับเรื่องนี้มากๆขอบคุณที่เอามาแบ่งปันนะครับ

jeditay

ติดใจหมอแมนแล้วมั้งแบบนี้ หมอแมนจะว่ายังไง

lungdee

เสียดายหมอแนนไม่น่าหลงผิด ติดใจชู้

bomomy

หมอแนนประสบกามสูงนะมันกว่าอยู่แล้ว

Komsan Tanunchai Olympus

ไรต์ทำก้ถูกแล้วคับ การจะรักใครหรือชอบใคร เราไม่ควรจะยุ่งกับแฟนคนอื่น ทั้งๆๆที่เรามีอะไรกับเขาไปแล้วก้ตาม 

Priceless

สื่งเดียวที่สั่นคลอนได้ก็คืออ มึงไงครับพี่แนน 555

edgeemperor

ควยยาวเย้ดมันถึงใจ...ได้แล้วลืมปัวเลย