ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน My Boss

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 03, 2018, 05:53:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vigoblack

liarealty

ระหว่างรอเวคเตอร์ขอกลับมาเก็บเรื่องสั้นก่อน เป็นชู้กับคนท้องด้วยหรือเนี่ยตอนอ่านแทบไม่เชื่อเลยว่าจะจริง555

windranger1

แอบสงสารพี่เเนนนะครับ อย่าพึ่งทิ้งพี่แนนไปแบบนี้สิ ดูพี่แนนก็รักพระเอกเราดี

ninja699

BlackWaltz BlackWaltz

โดนปล่อยในตั้งแต่ทัองจนคลอด ดีไม่ท้องซ้ำ 

nittakung

เบื่อน้องตองแล้วส่งต่อให้ผมก็ได้นะ

khonsyd

โธ่หมอแมนจัดให้หมอพี่แนนซะสุดๆขนาดนั้น ก็เลยหลงลืมตัวนึกว่าหมอแมนเป็นซะมีตัวจริงล่ะมั๊งครับ

rotisaimai

พี่แนนอาจจะแค่หลงไปเพราะผัวไม่ยอมมาดูและเวลาท้อง

sdgundams

อยากรุ้บทสรุปจริงๆละครับ เรื่องหมอแนน

Numusc

ไม่รู้จะสงสารหรือสมน้ำหน้าพี่แนนดี​ คนที่ซวยสุดหน่าจะเป็นพี่เบริด์กับลูก ที่เมียกับแม่เป็นแบบนี้

Thitima OU

พี่แนนไม่ยอมเสียไรท์ไปแน่ๆผมว่าต้องฉีดยาระงับอีแน่ๆ

sayaba

gfthebc

รวบทั้ง​พี่​แนน และก็น้อง​ตองเลยครับ​ สานต่อยาวๆไปเลยครับ​ น่า​จะ​ฟินน่าดู​เล​ยครับ​

Kobjitt Good

ตอนท้องยังขนาดนี้ ถ้าไม่ท้องจะขนาดไหน

ตะวันแดง

ขอบคุณท่านผู้แต่งนะครับ..ติดตามอ่านตลอดสนุกน่าติดตามครับ..ชีวิตหมอฟัน...ฟันจริงไปซะด้วย