ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ช่างภาพถ่ายเสียว New Episode ตอนที่ 15

เริ่มโดย VKUSER, กันยายน 05, 2018, 11:19:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Auttapon Sinyou

อยากมีโอกาสได้เจอพริตตี้แบบนี้จัง

MyWaYz

birdinfinity

mot66

bigmut

อยากทำอาชีพช่างภาพมั่งแล้วครับ สุดยอดจริงๆ 

tajet

MAC

อยากเป็นช่างภาพแบบนี้บ้างจักมีรับช่างภาพสมัครเล่นไหนครับ ::Shy::

SNGOT

puipuipui

ได้โอกาสจัดหนักสาวน่ารักอีกแล้ว รอบนี้จะมีรุมมั้ยนะ

itschelsea11

เดาว่าเก็บไว้กินคนเดียวก่อน แล้วค่อยให้แจมนะ

ลิตเติ้ล ปรื๊น ผู้น่ารัก

มาแนวนี้ ผม ตอบได้เลย ว่า ต้องสวิงครับครับ เอื้อเฟื้อ เผื่อ แผ่

Computer[Easy]

แต่ผมบอกเลย อาชีพช่างภาพมันมีทั้ง 18+ และ ธรรมดา เพื่อนผมที่เป็นช่างภาพเคยกล่าวไว้ว่า ถ้าเราเป็นช่างภาพจริงๆจะไม่ทำลายอาชีพตัวเอง

แต่ในเรื่องนี้ในชีวิตจริงก็มีครับ ผมชอบด้วย ซื้อกล้องเพราะแบบนี้เลย 555

pamaaeng

น้องเขา want อย่างนี้
จัดชุดใหญ่ไฟกระพริบให้เลยครับ

olemantu

แสดงให้เห็นว่ากลุ่มนี้เป็นกลุ่มใหญ่จริง ๆ พวกพี่ใหญ่ พี่โก้คงฟาดฟันเด็ก ๆที่เป็นนางแบบพริตตี้ กันมานานแล้ว และสาวน้อยเหล่านี้ก็คงติดใจ
มันอยู่แต่ในแวดวงไม่หลุดออกไปข้างนอก แบบนี้เป้นที่ไว้วางใจของบรรดาพริตตี้ แน่นอน