ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ช่างภาพถ่ายเสียว New Episode ตอนที่ 15

เริ่มโดย VKUSER, กันยายน 05, 2018, 11:19:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

medsay

กินคนเดียวดีฟ่า ค่อยไปหาเพิ่มรายอื่น เค้าตั้งใจชวนเรานิ น่าจะมีอะไรพิเศษกว่านั้น 555

Northstar Rta

อยากหาซื้อกล้องแล้วมาเป็นช่างภาพแบบนี้บ้าง

adof13

รับสมาชิกเพิ่มไหมครับ น่าเข้าจริงๆ กลุ่มนี้

a4525

txxt30

ถ้าเป็นผม นาทีนั้นขอจัดน้องสมายให้เสร็จจึงค่อยชวนคนอื่นมาร่วมด้วย  ชักอยากเป็นตากล้องบ้างแล้วสิ  อิอิ

Pong Sak

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ นึกว่าพี่ไมค์จะไม่ได้นางแบบไปร่วมกลุ่มแล้วโชคดีจังมีน้องสมายมาช่วยได้ ต้องจัดให้หนักแล้วแบบนี้

มะยม ร้อยเอ็ด

Navi Navi

eglebudsob

อยากย้อนกลับไปเรียนถ่ายภาพแล้วสิ  ไม่น่าเรียนคอมเลย พลาดละ

Jungle

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ พี่ไมค์คงคิดถึงตอนน้องโดนัดนะผมคิดว่าคงไม่แต่ในใจส่วนลึกอย่าให้โดนรุม แต่แค่นี้ก็อิจฉาพี่ไมค์แล้ว

maitree_kongton

สมัยนี้สิทธิสตรีเสมอภาคกันแล้ว สนใจอยากได้ก็บอกกันตรงๆไม่ต้องอ้อมค้อม

mummebuf

test1234

ถ่ายรูปเก่งเย็ดเก่งด้วยน่ะกลุ่มนี้