ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้ใหญ่หลอกเด็ก ตอนที่ 15

เริ่มโดย cdx, กันยายน 06, 2018, 12:20:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Mong Su

อยากอ่านต่อๆ อยากรู้ว่าจะเป็นไงต่อ

packna

ลุงบุญจะกลับตัวกลับใจแล้วเหรอ ไม่น่าจะใช่ มีสาวๆมารุมล้อมขนาดนี้

shimaro

undercomment

ถ้าพ่อครูรู้ ว่าลูกสาวโดนลุงเล่นไปแล้ว ป่านนี้บ้านลงหายไปกับรถถังแน่ๆเลย 

Charoen Supon

ruby31797

ลุงบุญจะทำตัวเป็นคนดีได้อีกนานเท่าไหร่กัน แล้วแกจะไปล่อลวงสาวที่ไหนมาเป็นเมียอีกล่ะ น่าติดตามดูครับ

Pong Sak

kabyala

โอกาศงามละลุง ควบสองเลยครับลุง

Peera canalitartis

สุดยอดเลยลุงบุญ วางกลยุทธ "หลอก(เด็กมา)ล่อ" อย่าง "ขงเบ้ง" ....นี่ชื่อจริงๆ คงไม่ได้ชื่อ "ขงบุญ" ใช่มะ ???  ::Thankyou::

chairat04

2 จิต / ใจ อยากให้ลุงเป็นคนดีเลย กับร่วมสองพร้อมกัน นึกแล้วอยาก ขอบคุณครับ

ba1na2

ลุงน่าซ้ำครูอีกทีนะครับ หรือส่งต่อให้ลูก

LLT_GreY

::Foo:: โยนสาวให้ลูกเลยหรอลุง (ใครยิงกระรอกเอ๋ย555)

yutapoom16

ซามุไร พ่อลูกอ่อน

ลุงบุญคนดี กำลังกลับตัว เสียดาย